Tubadilishane Utaalamu wa kufunga satellite dishi 1 lnb 6

nyondoloja

nyondoloja

Senior Member
Joined
Nov 10, 2010
Messages
190
Points
195
nyondoloja

nyondoloja

Senior Member
Joined Nov 10, 2010
190 195
JF wazima?

Pata ujuzi kidogo nawe kama una maujanja ongeza wengi wetu tumejaza madishi nyumbani kwetu
kwakutumia mfumo huu unaweza ukapunguza. Dishi 1 ft 6 unaweza kufunga LNB sita CBD-3 na KU-3 ukituli hadi CBD 4

dishi.JPG
Angalia hi picha nilivyo funga hapa nyumbani

Tuanze na hii chini 36.0e kwenda juu 78.5e

36.5e Euntelsat 36A-36B hapo zinapatikana za DSTV, AGAPE, ZAP, nk
57.0e NSS 12 hapo zinapatika za ZUKU, na FTA kenya
64.2e lntelsat 906 hapo za tanzania mzq nk
68.5e lntelsat 20 KU kuna za sauzi,naijelia,dini nk
68.5E lntelsat 20 CBD kuna iljzr,kihindi nk
76.5e Apstar 7
78.5e Thaicom 5

76.5e na 78.5e hizi satellite kufunga unabalansi unazipata zote
68.5e CBD na 68.5e KU zinakaa sehem moja CBD chini KU juu
kama huwezi kuchonga zipo dukani zilizo shikana cbd na ku

freq kwenye link hapo chini

78.5eThaicom5
76.5eApstar7
68.5eCBDnaKU
64.2elntelsat906
57.0eNSS-12
36.0eEutelsat36A-36B

Habari zaidi, soma=>Ulimwengu wa FTA Satellite TVs

 
nurbert

nurbert

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
1,912
Points
1,225
nurbert

nurbert

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
1,912 1,225
mh mkuuu mm nahtaj kuelekezwa jins ya kuweka hzo degree unatumia kigezo kipi
 
Mgjd

Mgjd

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2012
Messages
436
Points
195
Mgjd

Mgjd

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2012
436 195
Hilo dish ni size gani,na unatumia receiver ya aina gani? Mimi nina dish 6ft je unaweza kunifungia hivyo ulivyofanya? Je upo wapi? Mimi nipo Dar (w)Temeke Yombo Makangarawe. Nini charge yako?
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,839
Points
2,000
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,839 2,000
mkuu naomba weka namba kwenye hizo Lnb ili tujue unaongelea ipi'halafu tunaomba tujue na majina ya kila Satelite inayotumika kwenye Lnb'pia feequence??
 
nyondoloja

nyondoloja

Senior Member
Joined
Nov 10, 2010
Messages
190
Points
195
nyondoloja

nyondoloja

Senior Member
Joined Nov 10, 2010
190 195
Hilo dish ni size gani,na unatumia receiver ya aina gani? Mimi nina dish 6ft je unaweza kunifungia hivyo ulivyofanya? Je upo wapi? Mimi nipo Dar (w)Temeke Yombo Makangarawe. Nini charge yako?

mkuu mii nipo tunduma dishi unayoiona ni futi 6 kuhusu charge tunaongea
 
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2012
Messages
13,480
Points
2,000
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2012
13,480 2,000
hii ndo jamii forums,kila kitu unapata
 
nyondoloja

nyondoloja

Senior Member
Joined
Nov 10, 2010
Messages
190
Points
195
nyondoloja

nyondoloja

Senior Member
Joined Nov 10, 2010
190 195
mkuu naomba weka namba kwenye hizo Lnb ili tujue unaongelea ipi'halafu tunaomba tujue na majina ya kila Satelite inayotumika kwenye Lnb'pia feequence??
icheki picha yahiyo dishi LNB kunanamba za satellite zimewekwa chini kunamaelezo yake
 
Bosco Ntaganda

Bosco Ntaganda

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
576
Points
225
Bosco Ntaganda

Bosco Ntaganda

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
576 225
mkuu mii nipo tunduma dishi unayoiona ni futi 6 kuhusu charge tunaongea
Bei yako imekaaje kijana? Nafikiri ni vizuri ukaweka hapa, sio lazima kila mtu aku-pm
 
Innobwoy

Innobwoy

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
980
Points
250
Innobwoy

Innobwoy

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
980 250
Tunduma upande gani??mie nipo vwawa pleas naomba contact zako!!!
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,839
Points
2,000
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,839 2,000
mkuu naomba kujua kama chanel za USA zinapatikana hapo kama MSNBC??
 
I

Izzo G

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2012
Messages
417
Points
195
I

Izzo G

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2012
417 195
ile ku ya 36.0e we mkuu unapata channel ngap hapo nipe fr zake
 

Forum statistics

Threads 1,324,982
Members 508,911
Posts 32,179,470
Top