Tuanze na Kova: Tusishirikiane Naye Kweye Polisi Jamii


Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,591
Likes
1,523
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,591 1,523 280
Nimemsikiza kova akilamba miguu ya mafisadi kwa mtindo wa "mtumikie kafiri................"

Hajui uchungu tulio nao kwa kuporwa haki yetu.

Mimi nina mfano halisi: Makongolo Mahanga siyo mbunge halali wa Segerea, na hii kitu inanikera sana kila nikikumbuka.

Tumfanye nini?

Tusishirikiane naye kwa vyovyote katika mradi wake wa kifisadi wa Polisi Jamii.

Hapo tutakuwa tumemmaliza.

Au munaonaje?

Bila jino kwa jino hawa hawatakoma.
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
113
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 113 160
Nimemsikiza kova akilamba miguu ya mafisadi kwa mtindo wa "mtumikie kafiri................"

Hajui uchungu tulio nao kwa kuporwa haki yetu.

Mimi nina mfano halisi: Makongolo Mahanga siyo mbunge halali wa Segerea, na hii kitu inanikera sana kila nikikumbuka.

Tumfanye nini?

Tusishirikiane naye kwa vyovyote katika Polisi Jamii.

Hapo tutakuwa tumemmaliza.

Au munaonaje?

Bila jino kwa jino hawa hawatakoma.
Hilo jambo hata mimi nakaribia kulikubali ingawa bado naendelea kulitafakari kwa kina.
 
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2009
Messages
1,152
Likes
144
Points
160
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2009
1,152 144 160
Nimemsikiza kova akilamba miguu ya mafisadi kwa mtindo wa "mtumikie kafiri................"

Hajui uchungu tulio nao kwa kuporwa haki yetu.

Mimi nina mfano halisi: Makongolo Mahanga siyo mbunge halali wa Segerea, na hii kitu inanikera sana kila nikikumbuka.

Tumfanye nini?

Tusishirikiane naye kwa vyovyote katika Polisi Jamii.

Hapo tutakuwa tumemmaliza.

Au munaonaje?

Bila jino kwa jino hawa hawatakoma.

SASA HAPO tunajikomoa wenyewe au kova vibaka watakapotuvamia?
lets come up with intelligent ideas za kiuokomozi na sio hoja za kitoto.
 

Forum statistics

Threads 1,235,361
Members 474,523
Posts 29,220,072