Tuanze na hoja ya kuondoa kinga kwa mihimili yote

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
53,822
2,000
Kwa mfumo uliopo in ngumu kupata katiba mpya na bora kabisa kama hatutakuwa na ajenda ya kwanza kupeleka mswada wa dharula bungeni kuondoa vipengele vya KINGA.

KINGA zikiondolewa hata hii katiba iliyopo itaheshimika.
Sheria tuna tungiwa sisi masikini lakini wao wanaishi kwenye sayari yao.
 

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
57,155
2,000
Mtu kama Ndugai amezidi kuwehuka kwasababu tu mwendazake amemtungia sheria ya kumpa kinga dhidi ya jinai zote anazofanya akiwa spika.
 

denooJ

JF-Expert Member
Mar 31, 2020
8,892
2,000
Huo mswada unaupeleka kwenye lile bunge feki lililojaa kijani, na hata wale wengine wasiovaa kijani nao ni kijani tu vichwani, huo muswada hautapita.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom