Tuanze kukisia maneno ya Zahera baada ya kichapo kutoka kwa Zesco. Kikongo ruksa!

Kamgomoli

Kamgomoli

Senior Member
Joined
May 3, 2018
Messages
145
Points
250
Kamgomoli

Kamgomoli

Senior Member
Joined May 3, 2018
145 250
Boo njoo vile mi nasemaka, TFF iko inaonea sn Yanga. Wamenifungia mimi kuvaa hii niniiii kaptura,ona sasa tunapoteza mechi. Yote haya ni mambo ya ovyooo
 
K

kabunda88

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2015
Messages
2,494
Points
2,000
K

kabunda88

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2015
2,494 2,000
Boo mimi nasemaya ile fit na confideshoo ya wajezaj haikua , walishindwa kuingiza gool kwa goal
 
The kingmaster

The kingmaster

Member
Joined
Aug 21, 2018
Messages
11
Points
45
The kingmaster

The kingmaster

Member
Joined Aug 21, 2018
11 45
Angalia kumawasapu, kumatwita yote yanasema yanga imeingizwa goli moya na zesco, mimi nawambia mashabiki yangu kwao tunaingiza goli hizimbili.
 
gungele

gungele

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2015
Messages
1,723
Points
2,000
gungele

gungele

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2015
1,723 2,000
Juu vile toto Africa ilisabisha bhachezaji kuchoka, boo huwezi shinda mechi wakati tff napendelea sana
 

Forum statistics

Threads 1,336,684
Members 512,696
Posts 32,547,592
Top