Tuanze kuijenga Chadema


Uncle Rukus

Uncle Rukus

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2010
Messages
2,429
Likes
9
Points
0
Uncle Rukus

Uncle Rukus

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2010
2,429 9 0
Kutokana na kukubalika kwa Dr.Slaa na sera za chama chetu, Wazee wa Mbezi Juu tukishirikiana na vijana tuna jenga tawi la chama chetu.. Pia tutachukua kadi za uanachama wa wa Chadema. Tunategemea kumwalika Dr.Slaa kuja kulizindua.
 
K

King kingo

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2010
Messages
401
Likes
3
Points
35
K

King kingo

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2010
401 3 35
Kila la heri wakuu na mjiandae na uchaguzi wa serikali za mitaa kabisa maana itabidi muanzie hapo ili kuwa na uhakika zaidi 2015
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Siyo mbezi tu Mkuu Muga, nawashauri vijana wote bongo nzima waanze kazi ya kujenga chama chetu kwa kufungua matawi na kuwaelimisha watu juu ya umuhimu wa mabadiliko!
 
R

Rugemeleza

Verified Member
Joined
Oct 26, 2009
Messages
668
Likes
6
Points
35
R

Rugemeleza

Verified Member
Joined Oct 26, 2009
668 6 35
Kila la heri wakuu na mjiandae na uchaguzi wa serikali za mitaa kabisa maana itabidi muanzie hapo ili kuwa na uhakika zaidi 2015
Kazi njema na mbarikiwe na kupanda mbegu ya ushindani madhubuti katika nchi yetu. CCM lazima iondoke madarakani!
 
S

Shamu

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2008
Messages
510
Likes
1
Points
0
S

Shamu

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2008
510 1 0
Kwanza, Uongozi wa Chadema inabidi uwe na sura za hali halisi ya WTZ. Bado ninashaka na structure ya uongozi ndani ya Chadema.
 
V

Vakwavwe

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2009
Messages
507
Likes
1
Points
35
V

Vakwavwe

JF-Expert Member
Joined May 16, 2009
507 1 35
Sisi pia tumejiandaa kufungua tawi letu mtaani,tunaanza kuwabana ccm mapemaa,serikali za mitaa lazima tuwabane sana na tuwe na wanachama watiifu kama 7M hivi. Ccm wamekuwa wakitamba kuwa tayari wana kura 5M za wanachama wao lakini imebidi waibe kufikisha idadi hiyo. Hapa ni pazuri sana kujenga chadema,tuwapige KO
 
DICTATOR

DICTATOR

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
392
Likes
1
Points
0
DICTATOR

DICTATOR

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
392 1 0
Kutokana na kukubalika kwa Dr.Slaa na sera za chama chetu, Wazee wa Mbezi Juu tukishirikiana na vijana tuna jenga tawi la chama chetu.. Pia tutachukua kadi za uanachama wa wa Chadema. Tunategemea kumwalika Dr.Slaa kuja kulizindua.
Mkuu Mganyizi, nakupa pongezi zangu kwa hii thread yako mkuu. Kama kuna lolote linalowezekana kufanywa na Chadema ni kufungua matawi nchi nzima mijini na vijijini, najua bado kuna mambo mengi ya kufanya lakini kama tutaweza kufanikiwa kwa asilimia kama 60 tu, basi 2015 ccm wakae mkao wa kung'oka hata kwa mbinu chafu.

Tuendelee kufikisha haya maoni yenu kwa viongozi wa juu ili wayafanyie kazi. Mapambano yanaendelea hakuna kulala ndo sifa ya wapiganaji siku zote huwa hawarudi nyuma, ni kupanga plans nyingi za kutosha.
 
T

Thesi

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2010
Messages
1,000
Likes
7
Points
135
T

Thesi

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2010
1,000 7 135
Tukitaka mabadiliko lazima tuyagharamie. Fedha, muda na hata usumbufu kutoka kwa uongozi wa kifisadi ikiwepo hata kukamatwa ni gharama ambazo lazima tuwe tayari kuzitoa. Tufungue matawi na tuwe tayari kuchangia CHADEMA kuanzia sasa kifedha.
 
kanyagio

kanyagio

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2009
Messages
989
Likes
48
Points
45
kanyagio

kanyagio

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2009
989 48 45
mganyizi nakubaliana na wewe kwa kweli!!!!!
 
Uncle Rukus

Uncle Rukus

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2010
Messages
2,429
Likes
9
Points
0
Uncle Rukus

Uncle Rukus

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2010
2,429 9 0
Wakazi wengi wa Mbezi juu ni wapenzi wa Chadema, wengi wetu tunataka kuondokana na upenzi kwenda kwenye ngazi ya kuwa wanachama wa kudumu ili kukipa chama chetu nguvu zaidi... Cha kufurahisha ni kwamba Wazee wengi wa Mbezi Juu wanaunga mkono chadema, tofauti na maeneo mengine amboko chadema inakubalika na vijana pekee... Nadhani sasa umefika muda watu wenye mapenzi mame na chama chetu kufanya vitu kama hivi ili kuweza kuweka mizizi kuanzia ngazi ya chini kabisa.
 
Uncle Rukus

Uncle Rukus

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2010
Messages
2,429
Likes
9
Points
0
Uncle Rukus

Uncle Rukus

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2010
2,429 9 0
Mkuu Mganyizi, nakupa pongezi zangu kwa hii thread yako mkuu. Kama kuna lolote linalowezekana kufanywa na Chadema ni kufungua matawi nchi nzima mijini na vijijini, najua bado kuna mambo mengi ya kufanya lakini kama tutaweza kufanikiwa kwa asilimia kama 60 tu, basi 2015 ccm wakae mkao wa kung'oka hata kwa mbinu chafu.

Tuendelee kufikisha haya maoni yenu kwa viongozi wa juu ili wayafanyie kazi. Mapambano yanaendelea hakuna kulala ndo sifa ya wapiganaji siku zote huwa hawarudi nyuma, ni kupanga plans nyingi za kutosha.
Mkuu, Pole sana kwa Ban... Tuko pamoja kwenye ujenzi wa kukijenga chama, huu siiwakati wa kukaa na kuanza kulaumiana bali ni muda wa kurudi nyuma na kukipanga kikosi chetu vizuri.
 
C

CalvinPower

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2008
Messages
1,240
Likes
490
Points
180
C

CalvinPower

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2008
1,240 490 180
nice thread. wapi wanafundisha elimu ya uraia. maana tukifungua matawi halafu hatuna elimu ya uraia tutaambiwa vijiwe sasa na si matawi.
 
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2009
Messages
2,936
Likes
526
Points
280
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2009
2,936 526 280
Na kwale mliopo nje ya nchi pia, matawi yafunguliwe ..
 
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2010
Messages
7,197
Likes
2,360
Points
280
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2010
7,197 2,360 280
Good strategy ngoja nikachukue kadi yangu ya uanachama fasta.....
nasi huku namanyere tuko pamoja kaka pipooooozzzz pawa daima
 
I

Ibnabdillahi

Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
39
Likes
0
Points
0
I

Ibnabdillahi

Member
Joined Oct 31, 2010
39 0 0
Mbinu rahisi yakupata wafuasi,undeni makanisa kibao lakini nyanda za juu..ila sehemu za Coast mmefulia,vip mteueni Slaa awe mkuu wa makanisa maana hata kujijenga bado,Habari zinazochipuka ni kwamba Slaa anajuta kuliacha KANISA,MMH ETI TZ KWA YESU,SIRAHISI HATA KIDOGO
 
M

Membensamba

Senior Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
157
Likes
0
Points
33
M

Membensamba

Senior Member
Joined Nov 4, 2010
157 0 33
Hili ni la muhimu sana, asante kwa hoja hiyo. Kila mpenda Tz anataka CHADEMA kikomae kisawasawa ili kuwepo upinzani makini nchini kwa manufaa ya waTz wote. Huyu ndugu hapa juu (Ibnabdilahi) anasumbuliwa tu na udini, hajui kuwa sisi tunatafuta maslahi ya nchi. Hawa ndio wale waliosikika wakisema kipindi cha kampeni misikitini na kwa sms kuwa eti "waislamu safari hii tumchague mwislamu mwenzetu Kikwete, na 2015 Lipumba, tusikubali kutawaliwa na Padri." Hayo ni mawazo finyu sana. Udini hauna nafasi kwenye bongo zilizopanuka, na wanamapinduzi wa kweli hawaiungi mkono CHADEMA kwa misingi ya dini hata kidogo.

Heko wanambezi, lakini haitoshi Mbezi wala Dar pekee, matawi yafunguliwe nchi nzima, tena haraka iwezekanavyo. Tujiandae kuchukua mitaa na kuishikilia. Aluta continua.
 
Uncle Rukus

Uncle Rukus

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2010
Messages
2,429
Likes
9
Points
0
Uncle Rukus

Uncle Rukus

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2010
2,429 9 0
Heko wanambezi, lakini haitoshi Mbezi wala Dar pekee, matawi yafunguliwe nchi nzima, tena haraka iwezekanavyo. Tujiandae kuchukua mitaa na kuishikilia. Aluta continua.
Hii tumeanza tu kwa mbezi, mtandao wa Chadema ni mkubwa sana na hatimaye utasambaa nchi nzima, uzuri ni kwamba wanachadema wengi ni tatu walio elimika na tunafanya mambo yetu kwa umakini wa hali ya juu...
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,008
Likes
1,446
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,008 1,446 280
Haya Shime watanzania, fungueni matawi, wao wafungue mashina... Ukiagalia hoja za mtandaoni waweza kuona kweli watanzania wapo tayari kalini....kiukweli hamjawa tayari:smile-big:

Pana mambo mengi yanahitajika kabla ya hayo,
wengi walifungua matawi na leo hii yamechakaa,
wengi wamebakia kusema ile ofisi yetu hakuna hata kifaa kimoja,
bila kubadilika nafsi na kuwa na malengo ni bure tu,
itakuwa kujisumbua kusiko maana na kupotoa watu ukichanganya na kupoteza nguvukazi za taifa:tape:
 

Forum statistics

Threads 1,239,023
Members 476,289
Posts 29,340,217