Tuambizane je uchaguzi wa mwakani katiba yao wana ccm wataifuata au wataifuata hiyo waliyoibomoa 2017

Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
9,854
Points
2,000
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
9,854 2,000
Naomba kujuzwa tu maana nijuavyo ccm walikuwaga na utaratibu wao maalum kwa mujibu wa katiba yao,wale wenye nia walikuwa wanachukuwa form na kupigiana kura ndani ya chama chao.je wataifuata katiba ya chama chao au la....
 
cheetah255

cheetah255

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2017
Messages
1,189
Points
2,000
cheetah255

cheetah255

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2017
1,189 2,000
Majina yatapitishwa nakamati husika,kwa ngazi ya kata,jimbo na taifa,hakutakuwa na utaratibu wa kuzungunguka kwa wanachama kwani huo utaratibu ulitumika vibaya na makachero uchwara wa upinzani kupandikiza mamruki.
Una kingine kinacho kukekereta?.
 
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
9,854
Points
2,000
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
9,854 2,000
Naona kama mwendo huo utawanyima haki baadhi ya watu wenye nia ya kugombea kama watanzania wenye vigezo na haki ya kimsingi pia,hauni hii ni kama dosari kwa chama?
 

Forum statistics

Threads 1,326,438
Members 509,513
Posts 32,221,964
Top