Tuambiane: Mpango mpya wa CCM kuhujumu nchi na mabadiliko


Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Points
2,000
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,000
Wana body ingefurahisha sana kama tungeweza weka list ya mambo yanayopangwa na CCM kila kukicha ktk juhudi yao ya kuongeza kurefusha maisha na kuhujumu taifa.Hii itasaidai kufuatilia yote ktk shemu moja.
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,180
Points
1,250
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,180 1,250
Mkuu uzi huu hujautendea haki, hiyo mipango angalau ungekuwa unaijua ungekuwa kama unanzisha.
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Points
2,000
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,000
Mkuu uzi huu hujautendea haki, hiyo mipango angalau ungekuwa unaijua ungekuwa kama unanzisha.
yeah ni kweli..ni kwa vile ninayoyafahamu yameandikwa sehemu nyingi humu ndani na watu wengine.Pia isingekuwa busara kuyachuka na kuyaleta hapa.pengine watu wakileta mapya itakuwa vyema.Ni rahisi sana kupredict vitu kama watu wataweza unganisha dots km trend inayokwenda.
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,078
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,078 2,000
Sasa hivi wataanza kusafirisha swala
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Points
2,000
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,000
Mengi yamepita thread ipo...inataka magamba waandikwe.
 

Forum statistics

Threads 1,285,942
Members 494,834
Posts 30,879,924
Top