Tuacheni unafiki Mazuri ya Ngwea ni yapi


Mapolomoko

Mapolomoko

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
1,754
Likes
14
Points
0
Mapolomoko

Mapolomoko

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
1,754 14 0
Hii tabia ya kuwa mna msifia mtu anapo kufa tuiache MANGWEA hakuwa mtu mzuri ninaimani watu alio washawishi kuingia kwenyekundi la kutumia madawa ni wengi sana, kama tulikuwa tunampenda kwa kiasi hiki, mbona tulimuacha na hakusaidiwa kama RC?,
 
Mapolomoko

Mapolomoko

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
1,754
Likes
14
Points
0
Mapolomoko

Mapolomoko

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
1,754 14 0
kwa maoni yangu mi nilitaka maiti yake ichapwe viboko ili liwefundisho kwa mateja ote na wanao taka kuingia ktk mkumbo huo, binafsi hakuna jema nililo jifunza kwake kamakweli alikufa kwa madawa.
 
dabluz

dabluz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2013
Messages
2,332
Likes
1,338
Points
280
dabluz

dabluz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2013
2,332 1,338 280
kwa maoni yangu mi nilitaka maiti yake ichapwe viboko ili liwefundisho kwa mateja ote na wanao taka kuingia ktk mkumbo huo, binafsi hakuna jema nililo jifunza kwake kamakweli alikufa kwa madawa.
Acha kuropoka mkuu... Taarifa ya kufa kwa madawa umeitoa wap????

Sent from my BlackBerry 9360 using JamiiForums
 
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
693
Likes
8
Points
0
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
693 8 0
Jiulize kwanza kaz ya Ngwea ilikuwa ipi??moja ya mazur aliyoyafanya ni katuburudisha sana na nyimbo zake tena sana hayo ni mazur.Ni mmoja kat ya wasanii ambao nilikuwa napenda sana kusikiliza nyimbo zake hayo ni mazur mkuu au unataka mazur yap?Kingine fwatilia 80% ya wanamzik dunian kila mtu anaskendo zake.Ngwea angekuwa anaimba nyimbo za dini hapo tungemraumu

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,054
Likes
4,147
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,054 4,147 280
unamwonea ngwear muache apumzike kwa amani kaka yetu kipenzi kwani kuna watu walimshawishi kuingia huko na sidhani kama alizaliwa na madawa hayo,nadhani vita ya madawa ya kulevya ndio linatakiwa litiwe kipaumbele kwani viongozi wengi na watu maharufu wanauza madawa ya kulevya kwaiyo WE MUST FIRSTLY DEALS WITH PUSHER AND THEN PULLERS.

RIP AMINA CHIFUPA.
 
J

John W. Mlacha

Verified Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
3,512
Likes
544
Points
280
J

John W. Mlacha

Verified Member
Joined Oct 4, 2007
3,512 544 280
Maiko jackson ana yapi mazuri/mabaya?
No one is pefrect
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,520
Likes
10,503
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,520 10,503 280
Shida yetu Watanzania ni UNAFIKI na kupenda kuambiwa maneno matamu huku ukweli TUNAUKATAA.

Hawa watoto tabia zao tunazijua. Tuachane na marehemu, keshaenda, sasa hivi tunaye huyu Diamond anayetoboa masikio na kuvaa ------ yako nje. Hakuna anayemkemea, ni kumsifia na kumsujudia kila anapopanda jukwaani. Siku atakapokufa, ndio tunakumbuka kuwa Mungu ni mkubwa kuliko Diamond na hapo hapo tunasahau kwamba Mungu haamrishwi.

Haka kamsemo kenu kachafu ka R.I.P kwa watu ambao uchafu wao u dhahiri ni masihara. Ni vyema kumuombea rehema na sio kumwambia Mungu amuweke mahali pema peponi. Kuna mmoja wetu ana mchango wa tofali kwenye ujenzi wa hiyo pepo?

Na wewe Black Bat, unapoambiwa matatizo yako dawa ni kuyaacha na sio kutafuta mifano kwenye matatizo ya mtu mwingine. Kama Michael Jackson hakuwa mwema sio kigezo cha Mtanzania mwenzetu Diamond kuweka ------ nje na kujichubua.
 
Last edited by a moderator:
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,520
Likes
10,503
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,520 10,503 280
Kwani rc tulimsaidia wote ama alisaidiwa na kaka mkuu? Huu ujumbe ni wa kaka mkuu. Haendi kwenye misiba ya maprofesa anaenda kumzika kanumba. Kwanza sijui kwa nini hakwenda kumzika ngwear
Na ningemshangaa angekwenda kuzika wahuni akaacha kazi yake ya safari zisizo na mwisho wala maslahi. Tusikengeuke tukawa kama wazungu, kwa akili kama hizi ndio leo tuna Sir Elton John ambaye ni mke wa mtu. Naye akifa, mtataka heshima kwake
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,520
Likes
10,503
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,520 10,503 280
kwa maoni yangu mi nilitaka maiti yake ichapwe viboko ili liwefundisho kwa mateja ote na wanao taka kuingia ktk mkumbo huo, binafsi hakuna jema nililo jifunza kwake kamakweli alikufa kwa madawa.
You are truly masculine. That idiot died drunken lakini hilo watu hawalioni. Mshahara wa dhambi ni mauti, hili ndio tunastahili kukumbushana. Badala ya kumuombea rehema mwenzetu na kukumbushana kuacha mambo yasiyofaa, watu wapo bize kujistify upumbavu uliomuua.

Kama maiti yake ingecharazwa viboko, jamii iliyobaki ingeelewa vyema kuwa kufa ukiwa umelewa ni kufa kipumbavu.
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Halafu hii tabia ya kufichaficha mambo inaudhi kweli. Kumbuka taarifa za mwanzo za kifo chake ni kuzidisha madawa kisha ukafuatia ukimyaa

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
rushanju

rushanju

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
2,574
Likes
1,776
Points
280
Age
53
rushanju

rushanju

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
2,574 1,776 280
Mtu anakufa kwa madawa .. Maisha yake kiula mtu alikuwa anaona kuwa ni mtu wa madawa pia riport ya kifa chake ilikuwa ni madawa hayo hayo. Leo anakufa kila mtu anasikitiunakuwa kama msiba wa kitaifa.... Huu ni Upuu....zi na uzandiki mkubwa. Mnatoa fundisho gani kwa vijana wadogo.
 
Mandingo

Mandingo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2011
Messages
3,862
Likes
1,163
Points
280
Mandingo

Mandingo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2011
3,862 1,163 280
Ustake beef na Mangwair yupo juuuuu...
MWACHENI!!!R.I.P COWIZ...
 
Luno G

Luno G

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2012
Messages
2,058
Likes
566
Points
280
Luno G

Luno G

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2012
2,058 566 280
mnatafuta mazuri ya ngwear, aisee kama jambo mtu haujui ni vyema ukakaa kimya waulizeni wadau wa kwenye music industry watawambia, jiulize ushawahi sikia ngwear ana beef na mtu katika maisha yake yote ya kimziki? jamani hili nalo sio zuri lakuiga kutoka kwake? ngwear amefanya collabo nyingi sana na wasanii wenzake wale wakubwa na wadogo je hili nalo sio jema la kuiga kutoka kwake? tafuteni ngoma inaitwa "jisachi" ya diamond aliyomshirikisha ngwear ni ngoma ya miaka hiyo kabla ya "nenda kamwambie" pamoja na umaarufu wake aliokuwa nao alifanya nyimbo na daimond hii yote ni katika kuhakikisha ana ananyanyua vipaji vidogo

lakini pia hata kazi sikilizeni album yake ya kwanza "aka mimi" ni one of the best hiphop album in tz kuanzia miaka hiyo hadi sasa kuna nyimbo nyingi zenye ujumbe wa kuelimisha jamii kama vile "aka mimi" iliyokuwa ikizungumzia kuhusu ukimwi, kuna "nisikilize" iliyokuwa ikihamasisha wanawake kujituma na kufanya kazi kwa bidii

jamani jamani tumtendee haki ngwear skendo zake za kusema alikuwa anatumia madawa ya kulevya zisiondoe mazuri yake aliyowahi kufanya swala la hukumu tumuachie mungu. ngwear ameondoka na skendo ya kutumia unga sawa ila embu tujiulize ni wangapi wanaondoka na maskendo makubwa na machafu kimya kimya? wangapi wanakufa huku wanadate na wanaume/wake za watu? wangapi wanakufa wakiwa wapokea rushwa wakubwa?

R.I.P ALBERT MANGWEHA
 
IHOLOMELA

IHOLOMELA

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
1,765
Likes
1,454
Points
280
IHOLOMELA

IHOLOMELA

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
1,765 1,454 280
Alikuwa Japan ndo maana hakuonekana
 
Area 254

Area 254

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2013
Messages
324
Likes
4
Points
33
Area 254

Area 254

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2013
324 4 33
Hii tabia ya kuwa mna
msifia mtu anapo kufa tuiache MANGWEA hakuwa mtu mzuri ninaimani watu
alio washawishi kuingia kwenyekundi la kutumia madawa ni wengi sana,
kama tulikuwa tunampenda kwa kiasi hiki, mbona tulimuacha na hakusaidiwa
kama RC?,
acha kufikiri kama hutumii akili yako,kwani mazuri yako ni yepi?Hata Hitler alikuwa ana mazuri yake japo alikuwa ni dikteta.
Wewe ni lazima utakuwa Ruge Mutahaber
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
234
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 234 160
Kwani rc tulimsaidia wote ama alisaidiwa na kaka mkuu? Huu ujumbe ni wa kaka mkuu. Haendi kwenye misiba ya maprofesa anaenda kumzika kanumba. Kwanza sijui kwa nini hakwenda kumzika ngwear
Alitamani angekuwepo sema tu alikuwa kwa akina Nitashika Yakonyuma, akirudi lazima afike Moro...
 

Forum statistics

Threads 1,272,959
Members 490,211
Posts 30,465,898