Tuache utani

  • Thread starter Vikao vya Harusi
  • Start date

Vikao vya Harusi

Vikao vya Harusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2012
Messages
489
Likes
4
Points
35
Vikao vya Harusi

Vikao vya Harusi

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2012
489 4 35
Hivi kwa akili zako timamu unadhani,chadema watachukua nchi?

Honestly,sijawahi hata kulifikiria hilo swala,kwakuwa nitakuwa naaibisha upeo wangu
 
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
5,102
Likes
35
Points
135
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
5,102 35 135

Una akili kama huyu

Hivi kwa akili zako timamu unadhani,chadema watachukua nchi?

Honestly,sijawahi hata kulifikiria hilo swala,kwakuwa nitakuwa naaibisha upeo wangu
 
manning

manning

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,528
Likes
116
Points
160
manning

manning

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,528 116 160
Nonsense
 

Forum statistics

Threads 1,250,683
Members 481,436
Posts 29,741,713