• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Tuache utani viongozi hawajui umasikini wa mtanzania

lendila

lendila

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2012
Messages
5,538
Points
2,000
lendila

lendila

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2012
5,538 2,000
Wana jamii forum tuache utani na tuweke itakadi pepeni viongozi wa tanzania hawajui umaskini wa mtanzania? Na kama wanajua ualisia basi wana furahiya watanzania kuwa masikini.
Amini amini nakuambieni kuna watanzania wengi hawajawai kulalia magoro karne hii na wala hawaze kuogea maji safi tena wengi sana lkn viongozi wanaishi kwa raha na kukejeli watanzania hawa hawa ambao ni masiki
 
Tetty

Tetty

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
26,387
Points
2,000
Tetty

Tetty

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2012
26,387 2,000
Ndugu yangu walituambai "Tule majani lakini DEGE la Rais lazima lipatikane"Kwenye lile BUNGE LAO laKatiba ya Chenge walikuwa wanajadili zaidi Matusi kulika facts,leo tunalazimishwa eti tupigie kura ya ndogo.Mh sielewi pia....
 
chinekeeee

chinekeeee

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2015
Messages
1,804
Points
2,000
chinekeeee

chinekeeee

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2015
1,804 2,000
Wana jamii forum tuache utani na tuweke itakadi pepeni viongozi wa tanzania hawajui umaskini wa mtanzania? Na kama wanajua ualisia basi wana furahiya watanzania kuwa masikini.
Amini amini nakuambieni kuna watanzania wengi hawajawai kulalia magoro karne hii na wala hawaze kuogea maji safi tena wengi sana lkn viongozi wanaishi kwa raha na kukejeli watanzania hawa hawa ambao ni masiki
kwan october mbali
 
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
11,289
Points
2,000
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
11,289 2,000
Cha kunishangaza masikini hao hao ndio watu wa kwanza kuipigia kura Ccm na mikoa yao imetajwa tayari
Nadhani kuna vichembe hai vya laana vinafanya kazi miongoni mwa jamii yetu.
Watu maamuzi magumu hawafanyi wabebaki kulalama tu,hawaoni wenzetu nigeria wamefanya maamuzi?
 
lendila

lendila

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2012
Messages
5,538
Points
2,000
lendila

lendila

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2012
5,538 2,000
Cha kunishangaza masikini hao hao ndio watu wa kwanza kuipigia kura Ccm na mikoa yao imetajwa tayari
Nadhani kuna vichembe hai vya laana vinafanya kazi miongoni mwa jamii yetu.
Watu maamuzi magumu hawafanyi wabebaki kulalama tu,hawaoni wenzetu nigeria wamefanya maamuzi?
Mkuu kuna utafiti ulifanyika na unaonyesha kuwa tanzania ni nchi ya tatu duniani kwa kuwa na watu waliyo dumaa na kulemaa akili kwa hiyo nasifikiri ndio karata wanayoitumia viongozi
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,746
Points
2,000
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,746 2,000
Lowasa kwa mfano anajua namna ya kuwaibia watz masikini ndo maana anatumia fedha nyingi na chafu kufanya uhuni wa kununua watz
 

Forum statistics

Threads 1,406,596
Members 532,389
Posts 34,520,620
Top