Tuachane na mambo ya zitto/cdm tujadili ya kitaifa


respect wa boda

respect wa boda

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
4,465
Likes
1,306
Points
280
respect wa boda

respect wa boda

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2013
4,465 1,306 280
Wakuu
kwa wiki mbili sasa hapa jukwaani kumekuwa na mada mfululizo zinazo husiana na cdm vs zito,binafsi nadhani umefika muda tuachane na ushabiki wa kisiasa badala yake tujadiri mambo yanayolisumbua taifa kama,

kupanda kwa gharama ya umeme na sasa kuahirishwa kwa mara nyingine tena kutolewa kwa rasimu ya pili ya katiba.inavyo onyesha watu hawana uchungu na walala hoi wa taifa hili hivyo kujifungia na kutoka na aamuzi yanayo mkandamiza zaidi mnyonge

nawasilisha
 
manning

manning

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,528
Likes
116
Points
160
manning

manning

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,528 116 160
CCM anashobokea suala hilo ili kufunika kupanda kwa umeme na issue ya mzee wa totoz Prof Kapuya ambae jana alitua kwa mbwembwe huku akipigiwa saluti na polisi badala ya kumkamatwa.
 
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2011
Messages
2,732
Likes
12
Points
0
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2011
2,732 12 0
Mambo ya Kitaifa ya kuhusu Profesa Kapuya?
Cc Tanzania Daima
 
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
10,946
Likes
55
Points
145
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
10,946 55 145
Wakuu
kwa wiki mbili sasa hapa jukwaani kumekuwa na mada mfululizo zinazo husiana na cdm vs zito,binafsi nadhani umefika muda tuachane na ushabiki wa kisiasa badala yake tujadiri mambo yanayolisumbua taifa kama,

kupanda kwa gharama ya umeme na sasa kuahirishwa kwa mara nyingine tena kutolewa kwa rasimu ya pili ya katiba.inavyo onyesha watu hawana uchungu na walala hoi wa taifa hili hivyo kujifungia na kutoka na aamuzi yanayo mkandamiza zaidi mnyonge

nawasilisha
we umetumwa
 
aye

aye

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
2,060
Likes
323
Points
180
aye

aye

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
2,060 323 180
skuizi hata hamu ya kuingia humu hamna kila kitu zito zito chadema chadema
 
respect wa boda

respect wa boda

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
4,465
Likes
1,306
Points
280
respect wa boda

respect wa boda

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2013
4,465 1,306 280
CCM anashobokea suala hilo ili kufunika kupanda kwa umeme na issue ya mzee wa totoz Prof Kapuya ambae jana alitua kwa mbwembwe huku akipigiwa saluti na polisi badala ya kumkamatwa.
kula like yangu!
tunapotezwa kijinga na propaganda za kijinga ili watu flani wafanye mambo yao kirahisi kunahaja ya kubadirika
 

Forum statistics

Threads 1,252,117
Members 481,989
Posts 29,796,011