TTCLBB; Msaada wa Haraka=Kama unaweza Kuchakachua karibu pia!


Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
3,328
Likes
125
Points
0
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2009
3,328 125 0
Wakuu, mm ni mteja wa TTCLBB, Siku za hivi karibuni kumekuwa na tatizo kubwa la Network yao kuwa SLOW sana hasa nyakati za mchana, Kila napopiga simu kwao hakuna solution ya kudumu zaidi ya ku-unbind na kuniambia nirestart moderm (kama wanavosema wao); Napouliza ni lini watapata solution ya kudumu sipati majibu ya kuridhisha (wanasema kuna pressure kubwa). Kutokana na mahitaji yangu ya net kuwa mazito kidogo siwezi kuhamia mtandao mwingine ambao unaweza kunipa Gb200 Kwa bei Nzuri, nitashindwa. Tafadhali kwa wenzangu wanaotumia huduma ya hawa jamaa naomba tupeane mawazo namna gani naweza kujikwamua kutoka kwenye hili janga. Na kama kuna mfanyakazi wa TTCL ambaye anaweza "kunisaidia" kuingilia mlango wa nyuma tafadhali ani-pm. Pia nakaribisha mawazo kutoka kwa wadau juu ya altenative zilizopo (nipo Mkoani). Mods wa JF pia kama mnatumia provider ama package ambayo ni nzuri zaidi tujuzane jamani na mm nihamie huko!
 
M

mlavie

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
299
Likes
231
Points
60
M

mlavie

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
299 231 60
angalia mkuu usije ukaipoteza hiyo line ya BB waliyokupa, wengine tumeomba kupatiwa hiyo huduma tumesubiri hadi
tumekata tamaa, kila siku wanakuja na majibu kuwa pot zimejaa, ukiachia tu inauzwa fasta na hutaipata tena.
 
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
3,328
Likes
125
Points
0
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2009
3,328 125 0
angalia mkuu usije ukaipoteza hiyo line ya BB waliyokupa, wengine tumeomba kupatiwa hiyo huduma tumesubiri hadi
tumekata tamaa, kila siku wanakuja na majibu kuwa pot zimejaa, ukiachia tu inauzwa fasta na hutaipata tena.
Asante Mkuu, pamoja na kuwa line ninayo (Tena ninazo Mbili) lakn hainipi raha kabisa kwa sababu inanikwamisha kutenda kazi na kupelekea kupoteza pesa nyinngi kwa sababu yao tu; na mwezi ukiisha wanafuta bytes zangu zilizobaki!!! Kifupi NET yao iko slow mbaya mchana, ina lazimu kufanya kazi usiku!!!!!
 
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
1,277
Likes
20
Points
135
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
1,277 20 135
Mimi natumia TTCL EVDO!
 
DULLAH B.

DULLAH B.

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2011
Messages
674
Likes
11
Points
35
DULLAH B.

DULLAH B.

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2011
674 11 35
TTCL EVDo mawilayani haishiki. Mi nipo Kilosa nashindwa ku2mia je kuna mwana jf anaweza kuchakachua ili ikamate mitandao mingine?
 
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
1,014
Likes
17
Points
135
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
1,014 17 135
Nenda AFSAT
 

Forum statistics

Threads 1,250,452
Members 481,342
Posts 29,733,525