TTCL Nimewanyoshea mikono nyie ni washenzi wa lagos

Mackanackyyy

JF-Expert Member
Mar 26, 2019
2,348
2,000
Aman itamalaki kwenu wote

Baada ya kuteswa kwa miaka kazaa na washenzi kazaa yaan mitandao mishenzi shenzi sasa hatimaye nimepata mchumba mpya ambaye tiar nishafunga naye ndoa

TTCL nyie ni wanyama hatari sana

Kwanza internet mtandao umetulia kishenzi sijawahi ona hawa jamaa cm haikwami kabisa hata kidogo yaan ni kuchumpa tu

Tunakuja kwenye gharama za vifulushi bei ni kama bure aisee

Toka nimesajili saiv natumia kakifurushi kamoja hivi unaweka jero unapewa mb kama mia saba kwa week nzima hiyo ni offer ndogo sana kwao kuna offer kama milion hivi na za bei chee

Nyie ni wanyama endeleen na unyama wenu

Safi sana
Baada ya mwaka urudi hapa!
 

Mudawote

JF-Expert Member
Jul 10, 2013
8,023
2,000
Aman itamalaki kwenu wote

Baada ya kuteswa kwa miaka kazaa na washenzi kazaa yaan mitandao mishenzi shenzi sasa hatimaye nimepata mchumba mpya ambaye tiar nishafunga naye ndoa

TTCL nyie ni wanyama hatari sana

Kwanza internet mtandao umetulia kishenzi sijawahi ona hawa jamaa cm haikwami kabisa hata kidogo yaan ni kuchumpa tu

Tunakuja kwenye gharama za vifulushi bei ni kama bure aisee

Toka nimesajili saiv natumia kakifurushi kamoja hivi unaweka jero unapewa mb kama mia saba kwa week nzima hiyo ni offer ndogo sana kwao kuna offer kama milion hivi na za bei chee

Nyie ni wanyama endeleen na unyama wenu

Safi sana
Mwezi huu mwisho navunja laini ya voda nihamie TTCL
 

kilicho

JF-Expert Member
Sep 10, 2015
1,087
2,000
Aman itamalaki kwenu wote
Baada ya kuteswa kwa miaka kazaa na washenzi kazaa yaan mitandao mishenzi shenzi sasa hatimaye nimepata mchumba mpya ambaye tiar nishafunga naye ndoa
TTCL nyie ni wanyama hatari sana
Kwanza internet mtandao umetulia kishenzi sijawahi ona hawa jamaa cm haikwami kabisa hata kidogo yaan ni kuchumpa tu
Tunakuja kwenye gharama za vifulushi bei ni kama bure aisee
Toka nimesajili saiv natumia kakifurushi kamoja hivi unaweka jero unapewa mb kama mia saba kwa week nzima hiyo ni offer ndogo sana kwao kuna offer kama milion hivi na za bei chee
Nyie ni wanyama endeleen na unyama wenu
Safi sana
Lipia tangazo kwanza
 

ndalibanza

JF-Expert Member
Jan 6, 2014
287
250
Voda mi siwaelewi kabisa kadiri unavyokuwa muaminifu wa kununua vifurushi vyao Mara kwa Mara ndio wanakuona boya wa kupunguza vifurushi vya internet na kuongeza midakika ya mangezi!! Sijui aliyewaambia tunataka kuongea sana ni nani?? Nami nasepa Voda faster hawana msaada wamezidi unyonyaji.
 

Chukwu emeka

JF-Expert Member
Jan 12, 2018
15,828
2,000
Aman itamalaki kwenu wote

Baada ya kuteswa kwa miaka kazaa na washenzi kazaa yaan mitandao mishenzi shenzi sasa hatimaye nimepata mchumba mpya ambaye tiar nishafunga naye ndoa

TTCL nyie ni wanyama hatari sana

Kwanza internet mtandao umetulia kishenzi sijawahi ona hawa jamaa cm haikwami kabisa hata kidogo yaan ni kuchumpa tu

Tunakuja kwenye gharama za vifulushi bei ni kama bure aisee

Toka nimesajili saiv natumia kakifurushi kamoja hivi unaweka jero unapewa mb kama mia saba kwa week nzima hiyo ni offer ndogo sana kwao kuna offer kama milion hivi na za bei chee

Nyie ni wanyama endeleen na unyama wenu

Safi sana
Ngoja namm kesho niitafute
 

Chukwu emeka

JF-Expert Member
Jan 12, 2018
15,828
2,000
Voda mi siwaelewi kabisa kadiri unavyokuwa muaminifu wa kununua vifurushi vyao Mara kwa Mara ndio wanakuona boya wa kupunguza vifurushi vya internet na kuongeza midakika ya mangezi!! Sijui aliyewaambia tunataka kuongea sana ni nani?? Nami nasepa Voda faster hawana msaada wamezidi unyonyaji.
Hata mm wananifanyia huo upuuzi,Nadhani nimevumilia sana natakiwa kutafuta changamoto nyingine
 

nkungu mwere

JF-Expert Member
Sep 6, 2018
258
500
Karibu mgeni,hiyo ni 7,7 ofer ngoja iishe!!
Aman itamalaki kwenu wote

Baada ya kuteswa kwa miaka kazaa na washenzi kazaa yaan mitandao mishenzi shenzi sasa hatimaye nimepata mchumba mpya ambaye tiar nishafunga naye ndoa

TTCL nyie ni wanyama hatari sana

Kwanza internet mtandao umetulia kishenzi sijawahi ona hawa jamaa cm haikwami kabisa hata kidogo yaan ni kuchumpa tu

Tunakuja kwenye gharama za vifulushi bei ni kama bure aisee

Toka nimesajili saiv natumia kakifurushi kamoja hivi unaweka jero unapewa mb kama mia saba kwa week nzima hiyo ni offer ndogo sana kwao kuna offer kama milion hivi na za bei chee

Nyie ni wanyama endeleen na unyama wenu

Safi sana
 

Mbulu

JF-Expert Member
Apr 15, 2015
5,576
2,000
TTCL ya hapa Tanzania au ya inchi gani? Maana TTCL ya Tanzania kila saa inafanya roaming na tigo, TTCL ya Tanzania hata ukiwa kwenye jengo lao la HQ unapata 3g, hiyo Tpesa yao ndio balaa kuinunua luku Ijumaa inakuja J4 sasa ww sijui unamaanisha TTCL ipi
 

tracebongo

JF-Expert Member
Nov 18, 2018
1,762
2,000
TTCL ya hapa Tanzania au ya inchi gani? Maana TTCL ya Tanzania kila saa inafanya roaming na tigo, TTCL ya Tanzania hata ukiwa kwenye jengo lao la HQ unapata 3g, hiyo Tpesa yao ndio balaa kuinunua luku Ijumaa inakuja J4 sasa ww sijui unamaanisha TTCL ipi
Ni upumbavu kupinga kila kitu.
 

kimsboy

JF-Expert Member
Oct 17, 2016
6,026
2,000
Aman itamalaki kwenu wote

Baada ya kuteswa kwa miaka kazaa na washenzi kazaa yaan mitandao mishenzi shenzi sasa hatimaye nimepata mchumba mpya ambaye tiar nishafunga naye ndoa

TTCL nyie ni wanyama hatari sana

Kwanza internet mtandao umetulia kishenzi sijawahi ona hawa jamaa cm haikwami kabisa hata kidogo yaan ni kuchumpa tu

Tunakuja kwenye gharama za vifulushi bei ni kama bure aisee

Toka nimesajili saiv natumia kakifurushi kamoja hivi unaweka jero unapewa mb kama mia saba kwa week nzima hiyo ni offer ndogo sana kwao kuna offer kama milion hivi na za bei chee

Nyie ni wanyama endeleen na unyama wenu

Safi sana
Wapo hivi mwenyewe nimehamia juzi nikawasifia balaa yaan nimehamia ijumaa aisee wapo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom