TTCL ISSUE: Bodi ivunjwe, Waziri ajiuzulu, Airtel irudishwe kwetu! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TTCL ISSUE: Bodi ivunjwe, Waziri ajiuzulu, Airtel irudishwe kwetu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by YeshuaHaMelech, Feb 4, 2011.

  1. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
  2. Zawadi B Lupelo

    Zawadi B Lupelo JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2017
    Joined: Jul 19, 2015
    Messages: 1,865
    Likes Received: 2,263
    Trophy Points: 280
    Njoo utupe maelezo maana pendekezo lako la nne limekubaliwa na JPM
     
  3. mapinduzi daima

    mapinduzi daima JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2017
    Joined: Sep 30, 2013
    Messages: 856
    Likes Received: 925
    Trophy Points: 180
    Umefukua hili kaburi
     
  4. Zawadi B Lupelo

    Zawadi B Lupelo JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2017
    Joined: Jul 19, 2015
    Messages: 1,865
    Likes Received: 2,263
    Trophy Points: 280
    Nimeona pendekezo la jamaa la 4 linatekelezwa nataka nijue kwanini alipendekeza hivyo
     
  5. sodoliki

    sodoliki JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2017
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 717
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 60
    bei ni ile mteja analipa, hata mbuzi akiuzwa shilling 10 ni bei yake, leo mnaaanza kufukua makaburi wakati TTCL ilikuwa na technologia ya simu za waya, technological adaptation amabyo ni kubwa imetoaka Celtel, Celtel ndiyo walianzisha soko la simu za mkononi, siri ya kushindwa kwao ni mkono wa serikali kuwa mkubwa, never on earth unaweza kuendesha biashara na serikali, serikali ni makaunda suti, vitambi, majungu , kadi za CCM etc. Fukueni makaburi mchukue Airtel, Chukueni NBC, chukueni Saruji , Chukue TBL ,chukueni NMB, Chukueni kilombero sugar na ndiyo hapo foleni za vibaba vya unga zitaanza
     
  6. Graph

    Graph JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2017
    Joined: Jul 20, 2016
    Messages: 1,535
    Likes Received: 3,144
    Trophy Points: 280
    Airtel ikimilikiwa na TTCL inakufa, hakuna kampuni yoyote ambayo imeingiliwa na serikali ikabaki salama, hata TTCL was performing better hadi serikali ilivyoikalia, sasa hivi its a shitty network. Unajua tatizo kubwa la serikali kila decision ina involve chain kubwa ya command, kufanya kitu kimoja kinachukua muda mrefu sana, hata mishahara tu ni shida, documents kibao, kua approved kitu kidogo inabidi kipite kila kona. I'd rather see private companies ambazo haziingiliwi na serikali kiuendeshaji, yenyewe idai kodi tu alafu ikae kimya iache wajiendeshe wenyewe.
     
Loading...