TSN kupunguza wafanyakazi kuanzia Novemba 30, 2016? Kampuni yakanusha


Chachu Ombara

Chachu Ombara

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
5,303
Likes
5,683
Points
280
Chachu Ombara

Chachu Ombara

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
5,303 5,683 280
Kuna taarifa hii imekuwa ikisambaa ktk makundi ya WhatsApp
1479865746159-jpg.438152


Lakini TSN wameikanusha na kusema ni upotoshaji
img_0825-jpg.438207
 
chlorine gas

chlorine gas

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2015
Messages
1,564
Likes
1,171
Points
280
chlorine gas

chlorine gas

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2015
1,564 1,171 280
Hatare sana hii wauza papuchi kwa bei chee wataongezeka awamu hii
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
107,424
Likes
132,093
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
107,424 132,093 280
Hatare sana hii wauza papuchi kwa bei chee wataongezeka awamu hii
mbunye zitakopeshwa pia na kuuzwa kwa bei rahisi
Tuwaombee tusiwadhihaki hatujui kesho yetu huu ni msiba wetu wote! Wanaopunguzwa wengi ni chini ya miaka 35, hii ni nguvu kazi ya taifa yenye maono bado na ndoto nyingi
Ni kati ya hao kuna wakwe waume na wake zetu bila kusahau watoto
 
mbalizi1

mbalizi1

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2015
Messages
13,220
Likes
22,127
Points
280
mbalizi1

mbalizi1

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2015
13,220 22,127 280
Mbombo ngafu
 
yomboo

yomboo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2015
Messages
5,722
Likes
4,127
Points
280
yomboo

yomboo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2015
5,722 4,127 280
Tuwaombee tusiwadhihaki hatujui kesho yetu huu ni msiba wetu wote! Wanaopunguzwa wengi ni chini ya miaka 35, hii ni nguvu kazi ya taifa yenye maono bado na ndoto nyingi
Ni kati ya hao kuna wakwe waume na wake zetu bila kusahau watoto
Nani awaombeeee

Mshana jiheshimu banaaaa

Watajua wenyewe

Everybody for himself but God for us all
 
shushushu VIP

shushushu VIP

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2016
Messages
4,781
Likes
4,089
Points
280
shushushu VIP

shushushu VIP

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2016
4,781 4,089 280
mhhhh uchumi upo tengd
 
Shashi nalley

Shashi nalley

Senior Member
Joined
Nov 5, 2016
Messages
137
Likes
111
Points
60
Age
29
Shashi nalley

Shashi nalley

Senior Member
Joined Nov 5, 2016
137 111 60
MTU anasema, uchumi unaimalika, huku maduka, makampuni , ma bank, ma hotel, na wajasiliamali wadogo wadogo wapo jiapanda why
 
kopites

kopites

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2015
Messages
5,079
Likes
4,328
Points
280
kopites

kopites

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2015
5,079 4,328 280
Watu bila kuteseka hua hawaelewi,sasa iv kila mtu atapata akili na kuelimika
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,760
Likes
25,214
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,760 25,214 280
Pole sana kwa wafanyakazi.
 
Lucky01

Lucky01

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2016
Messages
218
Likes
168
Points
60
Age
24
Lucky01

Lucky01

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2016
218 168 60
Mkulu legeza kamba hyo hali ni mbaya
 
TEAM VIBAJAJI

TEAM VIBAJAJI

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2016
Messages
1,618
Likes
1,791
Points
280
Age
36
TEAM VIBAJAJI

TEAM VIBAJAJI

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2016
1,618 1,791 280
Jamani mvua ndio hizi zinaenda kuanza kama kunamenye shamba humu tualikani minije kutoa nguvu kazi wenda tukivuna tutapunguza huu ukali wa maisha maana kwasasa ajira zetu zimekua mguu nje mguu ndani
 
Gaspare Mbile

Gaspare Mbile

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2016
Messages
1,419
Likes
1,345
Points
280
Age
31
Gaspare Mbile

Gaspare Mbile

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2016
1,419 1,345 280
Jamani mvua ndio hizi zinaenda kuanza kama kunamenye shamba humu tualikani minije kutoa nguvu kazi wenda tukivuna tutapunguza huu ukali wa maisha maana kwasasa ajira zetu zimekua mguu nje mguu ndani
Itategemea pia, utakapolima nyanya alafu Ndoo ya lita 20 ikauzwa buku pale msanvu utajuta sana.
 
mbishi.d

mbishi.d

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2015
Messages
574
Likes
579
Points
180
mbishi.d

mbishi.d

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2015
574 579 180
Tuwaombee tusiwadhihaki hatujui kesho yetu huu ni msiba wetu wote! Wanaopunguzwa wengi ni chini ya miaka 35, hii ni nguvu kazi ya taifa yenye maono bado na ndoto nyingi
Ni kati ya hao kuna wakwe waume na wake zetu bila kusahau watoto
ila kweli mkuu
 
Gaspare Mbile

Gaspare Mbile

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2016
Messages
1,419
Likes
1,345
Points
280
Age
31
Gaspare Mbile

Gaspare Mbile

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2016
1,419 1,345 280
Inaonekana hao wezi ndo walikuwa wateja madhubuti wa mabenki,hoteli,supermarket, maduka,kumbi za starehe,mabaa,wapanda ndege kama mukulu anavyosema basi nchi nzima ilikuwa ya wezi.
 

Forum statistics

Threads 1,273,535
Members 490,428
Posts 30,484,387