True Story: Kutoka Kuuza Kahawa mpaka kumiliki Vogue na Hummer | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

True Story: Kutoka Kuuza Kahawa mpaka kumiliki Vogue na Hummer

Discussion in 'Celebrities Forum' started by King Kong III, Oct 19, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,911
    Likes Received: 1,952
    Trophy Points: 280
    Hashim Thabit:
    Enzi hizo tukiwa naye dodoma 90's yeye na mama yake walikuwa wakijikimu kimaisha kwa kuuza kahawa na kashata,hashim ndio aliyekuwa muuzaji,kweli maisha yana badirika,kwahyo vijana msikate tamaa,pambaneni.
    [​IMG]

    Inasemekana ndio mwanamichezo/msanii wa kwanza kwa utajiri hapa tanzania
     
  2. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,709
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    hiyo swala la kuwa tajiri kuliko wasanii/wanamichezo wote ni obvious wala sio la kuongelea,kitendo cha kugusa tu NBA inatosha kufanya awe hivyo.Kutoka sumtimes na zali,wapo wanaohustle zaid yake but wanaishia kuwa maskin
     
  3. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 11,353
    Likes Received: 2,763
    Trophy Points: 280
    Sasa hivi atachoma na kuuza mahindi pale Thunders kama hasipokaza buti. Maana namba pale ni ngumu sana.

    Lakini nimeona kwenye pre-season games amecheza vizuri. Pengine hatachoma na kuuza mahindi, ataishia kuchekelea huku akielekea benki.
     
  4. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 11,353
    Likes Received: 2,763
    Trophy Points: 280
    Halafu siku hizi haitwi hivyo kama mlivyokuwa mkimwita Idodomya.

    Anaitwa Hasheem Thabeet.
     
  5. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Zali la mentali
     
  6. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,392
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    jockate alichezea bahati!
     
  7. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,791
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    watu na bahati zao
     
  8. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,324
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    aah maisha sio zali, mwana katoka kizali kinoma.. chance kama zake ni 1 out of millions
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,505
    Trophy Points: 280
    Hiyo bahati ya kucheza NBA angeipata mtoto wa kiswahili kutoka Ilala, Magomeni, Temeke, Kariakoo, Kinondoni, tungekoma.
     
  10. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,305
    Likes Received: 2,334
    Trophy Points: 280
    kuna kujua kucheza basketball na kuwa mrefu....nafikiri hashim has got both..msiniite hater
     
  11. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,198
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    We nawe mmbea

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  12. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,688
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Abramovich alianza kuuza midoli mpaka kuinunua chelsea
     
  13. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,387
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sio bahati, they have worked hard to achieve what they have.
    Even for you, it is not too late.
     
  14. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,387
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sio Kweli! Still, she can use her potential to have more than what he has.
     
  15. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,387
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    JAmani sio bahati, he deserves it!
    Sehemu kama hizo hakuna anayekaa kwa bahati, sio uwaziri au ubenge ule!
     
  16. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,387
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    I have admired his taste of cars: Hammer and Vogue!
     
  17. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,119
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    Hasheem kuwa abdonormal kumembeba sana maana ni tofauti na waafrica wengine waliocheza NBA kama emekar okafor nigeria, loul deng sudan, serge ibaka congo,hakeem olajuwon, cristian eyenga congo, luc mbah, ime udoka, ddier, ilunga, michaek olowokandi, desagana diop, kelena azubuike, pepe sow, na wengineo kibao.. Ukifatilia historia zao walikuwa wazuri sana kwenye basketball toka wapo africa kiasi cha kupata scholarship direct from africa kwa kuwa na viwango vikali na hata wasiopata scholarships wametisha sana kwenye league za nchi zao mpaka NBA scouts wakawaona na kuwapa shavu..

    But hasheem ye kapata zali la mentali baada ya kuonwa alivyo mrefu na kwa sasa Hasheem ndo Tallest player in the NBA wakati hawa niliowataja ni wa kawaida tu but kiwango chao ndo kimewafikisha NBA

    Also swala la kuwa rich msiliongelee as NBA ballers got money.. Kiasi hata hasheem akitulia na akaamua kuinunua Mliman city yote ile na Mlimani villas anaweza akafanya... Wenzake hapo juu wanamiliki investment za kufa mtu nchini mwao... Kwenye basketball without boarders ya espn walionesha nyumban kwa mouhamed sene senegal ni balaa jamaa ana maghorofa dakar kama ppf towers ya kutosha
     
  18. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,565
    Likes Received: 1,720
    Trophy Points: 280
    Ouuuuf!!sasa hii kazi yangu ya kuchoma vyuma mmenifanya niichukie ghafla! Beetle ndiyo gari ya ndoto yangu so far.
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,911
    Likes Received: 1,952
    Trophy Points: 280
    Usikate tamaa mkuu,utafika tu just hustle hustle hard

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,986
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Mimi ningewajutisha!
     
Loading...