Tricky situation | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tricky situation

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mzabzab, Aug 29, 2012.

  1. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,971
    Likes Received: 562
    Trophy Points: 280
    lets say jamaa has taken a gal out for a wikend get away kwenye ki island kama zenj hivi na while u there katika raha zenu za mapenzina jamaa katika kusema il love.... anasema jina la ex wake.
    wewe kama demu utalichukuliaje hilo? na kidume atachukuwa maamuzi gani kupoza moto?
     
  2. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 6,327
    Likes Received: 691
    Trophy Points: 280
    Umeharibu nini? hapo hakuna kanuni kujitetea kwako kunategemea na huyo mtu wako. "ishini nao kw akili sana"
     
  3. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,642
    Likes Received: 859
    Trophy Points: 280
    Daaah...binafsi siwez kuelewa,unless mapenz ndo yanaanza,ila km tushakaa masiku kibao..sitakuelewa!
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,937
    Likes Received: 5,089
    Trophy Points: 280
    hehehehehee
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    mie hehehehehe skwead

     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Kama wampenda mtakaa mlijadili na uwe open to it with logic rather than emotions. Inauma unalala na mtu alafu yeye ataje mtu mwingine... Katika situation umetoa kuna unafuu, mana hapa anajuwa kuwa ni ex.

    Haya mambo ya kuependa ex yapo kwa watu mbali mbali. Kama imetokea hio inategemea sana kuwa muda gani umepita toka wameachana na huyo ex. kama ni zaidi ya miezi 6 then kazi ipo.... Kama ni chini ya miezi 3 then ni understandable kabisa na mwaweza lifanyia kazi as long as unaona kuwa pana mwelekeo wa huyo mhusika kutaka lifanyia kazi.
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,092
    Likes Received: 2,964
    Trophy Points: 280
    Inauma kujua hupendwi. . . .Kwanini?Wote tuna njaa ya kupendwa!
     
Loading...