Tribute to Mwalimu Julius Kambarage Nyerere by MKAPA | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tribute to Mwalimu Julius Kambarage Nyerere by MKAPA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Msanii, Oct 14, 2011.

  1. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,271
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Naomba kuwasilisha
     
  2. Jp Omuga

    Jp Omuga JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2015
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 2,497
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280
    Nice speech ever by BW Mkapa... So few leaders can such a candid speech!
     
  3. p

    popobawa2012 Senior Member

    #3
    Jan 19, 2015
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mleta uzi utakua na mtindio wa ubongo au hujawai ishi tz ata dk 1!
    hujui io speech ilifuata baada ya mpango wa MUASISI MKUU wa ufisadi tz BW MKAPA kufanikisha kumuua mzee wa watu JKN???!! na kugeuza ikulu gulio mara moja
    Bora unyamaze pambafu
     
  4. P

    Prince k JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2015
    Joined: Jan 10, 2015
    Messages: 2,103
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mkapa alimuua nyerere
     
  5. Mwana

    Mwana JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2015
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 4,481
    Likes Received: 1,149
    Trophy Points: 280
    Ili iweje? ninyi ndio mnaotumwa kumchafua Mkapa.
     
  6. P

    Prince k JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2015
    Joined: Jan 10, 2015
    Messages: 2,103
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hata familia ya Mwalimu inalijua hilo huamini muulize Vicente nyerere
     
  7. Mwana

    Mwana JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2015
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 4,481
    Likes Received: 1,149
    Trophy Points: 280
    Asante sana mtoa mada. Kumbukuimbu hii ni ya uchungu lakini ni vema kuwa nayo kwa vizazi vijavyo. Kwa matakaopata wasaa tembeleeni museum ya malimuKaarage mzid kumweew Mwalimu!
     
  8. Mwana

    Mwana JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2015
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 4,481
    Likes Received: 1,149
    Trophy Points: 280
    Wewe mdio umesema mimi sijasikia familia ikisema kwa hiyo wewe ndio ulete evidence!!
     
Loading...