Treni ya TAZARA yapata ajali mbayaaa bandarini-kurasini | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Treni ya TAZARA yapata ajali mbayaaa bandarini-kurasini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Alwayz on top, Jul 23, 2012.

  1. Alwayz on top

    Alwayz on top JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 548
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45
    Treni imegongana na lori la mohammed enterprises..ilikua uzembe wa dereva wa lory kwa kusmama relini wakat malori mengine yamesimama ktk ajal hyo hakuna aliyekufa lkn Driver wa locomotive aliumia mguu,na escortee wa mbolea aliumia mkono wengine waliokuwemo kama shunters,police hawakupata madhara yayote. Source- Nahusika na maeneo hayo
     

    Attached Files:

  2. B

    BADO MMOJA JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 1,469
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Madereva wazembe kama hawa wanatakiwa kulipshwa gharama zote kisha kufungwa na kunyang'anywa leseni ahsante kutuja uzembe wa wabongo
     
  3. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,250
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    Duh pole zao, lakini inakuwaje treni inagongana na gari halafu dereva wa treni anaumia mguu, au ndo treni za plastiki za kutoka china???
     
  4. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,735
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    hawo madereva wa malori ni bangi sana, huwa wanakera sana kwani wakati mwingine unakuta wanafunga hiyo Nelson mandela roasd bila sababu, mara wanapaki katikati ya barabara, lakini yote tisa, niliwahi kuambiwa na hao madereva kuwa matajiri wao wanawaambia wasijali, mfano magari ya dhandho kule mbeya, kila RPC anayeripoti mbeya , anaripoti pia kwa dhandho na kuingia kwenye pay roll. wakati fulani lori la dhandho likaparamia wamama waliokuwa wanauza ndizi pale ushirika/tukuyu, wakafa nadhani 11, dhandho akawapelekea wafiwa mchele , sabuni kama ubani kesi ikaisha!!!!
     
  5. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,828
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Una maanisha ni serikali yetu dhaifu au ndiyo kusema serikali yangu imewekwa mfukoni ?
     
  6. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,970
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    hapo ni kuwa treni imegongwa hata kama hilo Semi-trailer lilikua limesimama
     
  7. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,341
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    asante kwa taarifa, but, mbona picha ya kwanza inaonesha gari aina ya SUV na si lori?, hongera kwa kubandika picha za size ndogo.
     
  8. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,171
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Hadi treni ni dhaifu
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,303
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Madreva wengine bwana, ye kaona relini ndo parking?
     
  10. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,007
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hivi kwani tren za bongo hazina break? mbona yapo yanayotembea barabara moja na magari na husimama kama gari
    tena yanayotumia umeme.
    iweje haya ya bongo yanayotumia mafuta yasisimame au ndio ile dhana treni haisimami hata kama kama mbele yake kuna hatari.
    labda wadau mnijuze zaidi.
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,456
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mwakyembe ajiuzuru...hahaaa
     
  12. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,814
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Hapo scania imekula kwake..haiwezekani hata siku treni kuifuata gari,ni sawa na gari kugonga kondoo.
     
  13. p

    paulmziray New Member

    #13
    Aug 5, 2014
    Joined: Aug 5, 2014
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ajali ya treni
     
  14. mchumia tumbo

    mchumia tumbo JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2014
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 1,327
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kweli hiyo treni"made in China"imeharibika hivyo.
     
  15. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2014
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 42,722
    Likes Received: 8,092
    Trophy Points: 280
    Bosi wa dhandho ni nan?
     
  16. m

    mansoorsaid JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2014
    Joined: May 31, 2014
    Messages: 1,500
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    breki zake anaanza kufunga ubungo itasimaa kariakoo
     
Loading...