Treni ya Mwakyembe, inapiga mahoni yasiyokuwa na kichwa wala miguu

JEKI

JF-Expert Member
Aug 16, 2013
4,466
2,000
Ndugu zangu mimi ni mkazi inapopita treni ya daladala ya tazara, treni hii imegeuka kero kwa wakazi inamopita, yaani treni inapiga mahoni yasiyokuwa na kichwa wala miguu, njia nzima ni mahoni tuuu, likipita saa 11 asubuhi ni mahoni unaamka kichwa chakuuma, hadi unajiuliza lengo ni nini?

Yaani inakuwa lengo ni kutuamsha au kutuletea kero tu, maana wasafiri wanajua ratiba tayari, ya nini kuamshana kuja kupanda, hivi madereva wa gari nyie mnapiga honi kila wakati? mimi sikumbuki mara ya mwisho kupiga honi, sasa kama gari ni ngumu kupiga honi, treni ambayo barabara yake inaheshimika itakuwaje?

Pia honi ya treni inatembea kilomita nyingi sana, kiasi kwamba kwa njia ya tazara ingetakiwa kupiga honi mara 3 tu na kila mtu anajua inakuja, sasa utakuta hata hakuna mtu njiani linapiga honi tu.

Sijui haka kadereva wamekatoa wapi tu, zamani haikuwa hivi.
 

Kwamkono

JF-Expert Member
Dec 21, 2012
549
195
Raha ya usingizi ni njozi/ndoto nzuri ambazo hizo honi haziwezi kukuamsha wala kuzisikia, sasa kutokana na ugumu wako/wetu wa kimaisha hatupati ndoto nzuri hata kishindo cha mbwa tu utashtuka. Tunahitaji Mabadiliko nje ya Watawala
 

Mwana

JF-Expert Member
Aug 6, 2010
5,246
2,000
Siamini kama wanapiga hpni tu kwa kujitakia inawezekana watu wanapia or so kwani kwa sasa kumekuwa na muingiliano mkubwa sana wa makazi ya watu na reli inapopita. Just thinking aloud!
 

Dr.Chichi

JF-Expert Member
Apr 30, 2008
2,398
1,250
wanapaswa kufanya hivyo especially sehemu ambazo Barbara za magari hukatiza reli kama warning
 

billy gate

Member
Mar 5, 2015
75
95
Pooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo
 

JEKI

JF-Expert Member
Aug 16, 2013
4,466
2,000
wanapaswa kufanya hivyo especially sehemu ambazo Barbara za magari hukatiza reli kama warning
mkuu nimewahi kulishuhudia hakuna mtu lakini linapiga honi tu, pia unakuta linapiga honi njia nzima, honi moja likipiga gongo la mboto inatosha kabisa kwa wakazi hadi wa kipawa lakini lenyewe honi karibu 20.
 

WayOut

JF-Expert Member
Jun 18, 2015
752
0
Ndugu zangu mimi ni mkazi inapopita treni ya daladala ya tazara, treni hii imegeuka kero kwa wakazi inamopita, yaani treni inapiga mahoni yasiyokuwa na kichwa wala miguu, njia nzima ni mahoni tuuu, likipita saa 11 asubuhi ni mahoni unaamka kichwa chakuuma, hadi unajiuliza lengo ni nini?

Yaani inakuwa lengo ni kutuamsha au kutuletea kero tu, maana wasafiri wanajua ratiba tayari, ya nini kuamshana kuja kupanda, hivi madereva wa gari nyie mnapiga honi kila wakati? mimi sikumbuki mara ya mwisho kupiga honi, sasa kama gari ni ngumu kupiga honi, treni ambayo barabara yake inaheshimika itakuwaje?

Pia honi ya treni inatembea kilomita nyingi sana, kiasi kwamba kwa njia ya tazara ingetakiwa kupiga honi mara 3 tu na kila mtu anajua inakuja, sasa utakuta hata hakuna mtu njiani linapiga honi tu.

Sijui haka kadereva wamekatoa wapi tu, zamani haikuwa hivi.
na ndio nyie nyie madereva wakorofi mnao gongaga treni tazara pale kwa ukaidi na ku 'force kuchepuka na kuchomekeana kwenye foleni! honi ni lazima wapige ili kuwashtua wale wanao endesha magari ya shemeji zao na wale waliookota leseni
 

Dr.Chichi

JF-Expert Member
Apr 30, 2008
2,398
1,250
mkuu nimewahi kulishuhudia hakuna mtu lakini linapiga honi tu, pia unakuta linapiga honi njia nzima, honi moja likipiga gongo la mboto inatosha kabisa kwa wakazi hadi wa kipawa lakini lenyewe honi karibu 20.
haijalishi kuna gari au laa...hata barabarani ukikuta taa nyekundu bila kujali kama upo peke yako au Luna magari mengine
 

masopakyindi

JF-Expert Member
Jul 5, 2011
14,713
2,000
Ndugu zangu mimi ni mkazi inapopita treni ya daladala ya tazara, treni hii imegeuka kero kwa wakazi inamopita, yaani treni inapiga mahoni yasiyokuwa na kichwa wala miguu, njia nzima ni mahoni tuuu, likipita saa 11 asubuhi ni mahoni unaamka kichwa chakuuma, hadi unajiuliza lengo ni nini?

Yaani inakuwa lengo ni kutuamsha au kutuletea kero tu, maana wasafiri wanajua ratiba tayari, ya nini kuamshana kuja kupanda, hivi madereva wa gari nyie mnapiga honi kila wakati? mimi sikumbuki mara ya mwisho kupiga honi, sasa kama gari ni ngumu kupiga honi, treni ambayo barabara yake inaheshimika itakuwaje?

Pia honi ya treni inatembea kilomita nyingi sana, kiasi kwamba kwa njia ya tazara ingetakiwa kupiga honi mara 3 tu na kila mtu anajua inakuja, sasa utakuta hata hakuna mtu njiani linapiga honi tu.

Sijui haka kadereva wamekatoa wapi tu, zamani haikuwa hivi.
We unauhurumia usingizi wako, wakati dereva anaokoa maisha ya wakatishaji njia ya treni.
Kipi bora?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom