Treni ya kwanza ya abiria kutoka Dar es Salaam yawasili Moshi ikiwa na abiria 294, ni utekelezaji wa Ilani ya uchaguzi ya CCM

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
24,999
Points
2,000

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
24,999 2,000
Treni ya kwanza ya abiria kutoka Dsm imewasili mjini Moshi saa 5 asubuhi na kupokelewa na maelfu ya wakazi wa Moshi.

Treni hiyo imewasili ikiwa na abiria 294 ambao wameipongeza serikali kwa kutekeleza Ilani ya uchaguzi ya CCM baada ya usafiri huo kusimama kwa takribani miaka 21. Pia abiria wamesema usafiri wa treni ni wa uhakika na hakuna mambo ya kuchimba dawa au kula magengeni kama ilivyo kwenye mabasi.

Baadhi ya abiria wameomba kwa kipindi hiki cha sikukuu wawekewe miti ya Krismas na zile taa zake kwenye kila behewa.

Source ITV habari!
 

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
21,745
Points
2,000

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
21,745 2,000
Hii Treni Mara ya mwisho kufanya kazi Waziri wa Mambo ya ndani alikuwa Mbunge wa Moshi vijijini Ndg Augustine Lyatonga Mrema wakati huo Ndg Magufuli alikuwa zake Viwandani Mwanza

Kwa niaba ya Ndugu zangu wa kichaga wenye roho za Mengi na wenye roho ya Ufo saro tunakupongeza sana
 

adolay

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
10,748
Points
2,000

adolay

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
10,748 2,000
Hii Treni Mara ya mwisho kufanya kazi Waziri wa Mambo ya ndani alikuwa Mbunge wa Moshi vijijini Ndg Augustine Lyatonga Mrema wakati huo Ndg Magufuli alikuwa zake Viwandani Mwanza

Kwa niaba ya Ndugu zangu wa kichaga wenye roho za Mengi na wenye roho ya Ufo saro tunakupongeza sana

Nani aliuwa reli hii?
 

Mkirindi

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2011
Messages
5,573
Points
2,000

Mkirindi

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2011
5,573 2,000
Usisahau ni narrow gauge rail (reli nyembamba), haiwezi kwenda kwa kasi, mpaka reli iwe pana na axel za mabehewa yote yabadilishwe na mengi mengine.

Hata kwa sasa mabasi yanachukua zaidi ya masaa 10
imetumia 19hrs haina tofauti na treni ya 1945 kweli awamu hii imejaa vilaza
 

imhotep

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
20,035
Points
2,000

imhotep

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
20,035 2,000
Hii Treni Mara ya mwisho kufanya kazi Waziri wa Mambo ya ndani alikuwa Mbunge wa Moshi vijijini Ndg Augustine Lyatonga Mrema wakati huo Ndg Magufuli alikuwa zake Viwandani Mwanza

Kwa niaba ya Ndugu zangu wa kichaga wenye roho za Mengi na wenye roho ya Ufo saro tunakupongeza sana
Hii Treni ilihujumiwa na ccm na sasa wanajifanya kuifufua halafu wanataka wasifiwe hahaa mabingwa wa kutengeneza tatizo halafu kuja kulitatua kwa mbwembwe.
 

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
22,523
Points
2,000

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
22,523 2,000
Mtu unaondoka dar saa 10 jioni unafika moshi saa 2 asubuhi. Si bora kupanga gari za "MAGAZETI".
Tehe tehe,pinga pinga hamkosi la kusema
Treni ipo fully booked mpaka 31 dec
Hakuna mchagga atakusikiliza wewe wakati anafika moshi kwa 15,000
Waendao moshi miezi ya december ilikua ni kilio na kusaga meno,hayo masaa ulioyataja ndio walikua wanayatumia kulala ubungo kusubiri basi lije halafu nauli ilikua 90,000
 

Ridhwani Mbaraka

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2017
Messages
361
Points
1,000

Ridhwani Mbaraka

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2017
361 1,000
Moja kati ya faida ya upinzani...kama upinzani ingekua haujakomaa Arusha na Moshi hii reli isingelifufuliwa.
Serikali ya ccm inaumiza kichwa wafanye nn ili wapiga kura wabadilishe mwelekeo kwenye chaguzi zijazo..Mwisho wa siku watu wanapata maendeleo.

Action and Reaction are equal and opposite.

NOTE; MOSHI NA ARUSHA ENDELEENI KUCHAGUA UPINZANI MUPATE MAENDELEO.
 

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
22,523
Points
2,000

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
22,523 2,000
Hii Treni ilihujumiwa na ccm na sasa wanajifanya kuifufua halafu wanataka wasifiwe hahaa mabingwa wa kutengeneza tatizo halafu kuja kulitatua kwa mbwembwe.
Utakua ni wale walioamua kupanda gari za magazeti
TANAPA kama wewe hamfai kanisa katika kipindi hiki,watu wanajadili unafuu uliopatikama wewe unaleta siasa
 

Forum statistics

Threads 1,378,912
Members 525,244
Posts 33,728,169
Top