• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Treni ya Dr. Mwakembe: Picha - Kizuizi Tabata Relini chavunjika.

A

Ambiente Guru

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
2,391
Points
2,000
A

Ambiente Guru

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
2,391 2,000
Siku chache baada ya treni hii Marufu ya Dokta Mwakembe kufunguliwa, takribani siku ya tatu sasa Kizuizi cha magari makatisho ya barabara ya Mandela kimevunjika ghafla na kuacha maswali mengi. Pengine uhafifu wa chuma yake kushindwa kumudu uzito vs. urefu??. Au ni cha Mabua, hujuma? Makandarasi wa Bongo wamechakachua tena? Karabatini kabla ya ajali. Long Live Dr.
 

Attachments:

Mkaa Mweupe

Mkaa Mweupe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
654
Points
195
Mkaa Mweupe

Mkaa Mweupe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
654 195
Hapa ni siku hiyo ya J'tatu asubuhi, treni inapita wakati geti likiwa wazi (juu). Project ni nzuri ila tunaomba wazingatie maswala ya usalama pia. Leo hii nimefurahishwa kuona wanaweka lami kwenye crossing pale mabibo. Hongera Mwakiyembe (Mb). Tunapata huduma, kazi inaendelea.

 

Forum statistics

Threads 1,405,666
Members 532,079
Posts 34,492,435
Top