Trafiki waanza rasmi kukamata magari yote yenye taa za urembo, Sports Light

dmkali

JF-Expert Member
Nov 17, 2014
8,442
2,000
Rasmi sasa magari yote yaliyofungwa Taa za nyongeza kukamatwa! Nimeshuhudia jamaa watu kadhaa Leo wakibishana na trafiki kuhusu kukamatwa Kwa kosa hilo!

Haijafahamika Mara moja kama kosa je ni mwanga mkali au nini; kama ni mwanga mkali je na hizi Taa za urembo nazo zinahusishwa Kwa kosa gani?
Inabidi ufafanuzi juu ya swala hilo utolewe!

Nawahurumia sana wafanya biashara Wa Taa hizi; ambao wameagiza mzigo na kulipia ushuru bandarini palipo na TBS! Halafu mzigo umeingia sokoni ndio unapigwa marufuku! Sielewi hiyo stock yao waipeleke wapi?

Au TBS walijuwa hizo Taa za magari zinaenda kufungwa kwenye Nyumba?
1484033988779-jpg.457203

Hot_sale_72_W_12_quot_led_light_bar_automatic_led_bar_lights_4x4_off_road_bar_lights_for_ATV_trucks_off_road_minning_2381_7.jpg
 

KING 360

JF-Expert Member
Jun 30, 2016
3,010
2,000
Afadhali ni ulimbukeni tu sasa gari ina taa zake unaongeza nyingine eti urembo yaani ktk urembo wa gari taa ndio zimekuwa urembo yale yenye mwanga akikupiga taa kama hauko makini au akute unaongea na simu anaweza kukusababishia ajari kabisa alafu watu wanasema hakuna ela Magu kuna sehemu umelegeza kamba mbona watu bado hawana heshima na pesa
 

RRONDO

JF-Expert Member
Jan 3, 2010
45,581
2,000
Rasmi sasa magari yote yaliyofungwa Taa za nyongeza kukamatwa! Nimeshuhudia jamaa watu kadhaa Leo wakibishana na trafiki kuhusu kukamatwa Kwa kosa hilo! Haijafahamika Mara moja kama kosa je ni mwanga mkali au nini; kama ni mwanga mkali je na hizi Taa za urembo nazo zinahusishwa Kwa kosa gani?
Inabidi ufafanuzi juu ya swala hilo utolewe!
Nawahurumia sana wafanya biashara Wa Taa hizi; ambao wameagiza mzigo na kulipia ushuru bandarini palipo na TBS! Halafu mzigo umeingia sokoni ndio unapigwa marufuku! Sielewi hiyo stock yao waipeleke wapi?
Au TBS walijuwa hizo Taa za magari zinaenda kufungwa kwenye Nyumba?
**************************************
Kosa ni kuongeza kitu kwenye gari bila ku-certify.
 

kisiki kizito

JF-Expert Member
Jul 3, 2015
637
1,000
Bado waanze kukamata na wale walioweka vioo vya trinted Maana Wengne wanafanya ufuska na kusafirisha Wakina John kisa hatuwaoni
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom