Trafiki Polisi agongwa na gari kwenye mataa ya Magomeni


King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,138
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,138 2,000
Nipo kwenye foleni naelekea Kimara 2mekwama hapa jangwani,nasikia amepata majeraha tu..Alikuwa kazini akiongoza magari.
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Points
1,225
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 1,225
Pole sana trafiki ajali kazini inshallah Mungu atakuafu ili uache kupiga mabao. Huenda waswahili uliowapiga mabao wameamua kukupiga bao kwa kutumia bodi. Askari wa bongo bwana kwa rushwa! Utadhani waligundua wao!
Nipo kwenye foleni naelekea Kimara 2mekwama hapa jangwani,nasikia amepata majeraha tu..Alikuwa kazini akiongoza magari.
 
J

JERUSALEMU

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2012
Messages
2,758
Points
2,000
J

JERUSALEMU

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2012
2,758 2,000
Pole sana trafiki ajali kazini inshallah Mungu atakuafu ili uache kupiga mabao. Huenda waswahili uliowapiga mabao wameamua kukupiga bao kwa kutumia bodi. Askari wa bongo bwana kwa rushwa! Utadhani waligundua wao!
kuna mmoja alinikamata majuzi maeneo ya kibaha kwa kosa la overspeeding, nikampiga na 5000 moja alifurahi kupita maelezo. akaniambia nakutakia safari njema rafiki yangu wakati alikuja akiwa amenuna kinoma ghafla akawa rafiki yangu.
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,478
Points
1,195
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,478 1,195
Eti wanazani wakifa watakuwa Trafic hadi kwa Sir God.
Wizi mtupu!!!!!!!!
 
Pharaoh

Pharaoh

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
843
Points
195
Pharaoh

Pharaoh

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
843 195
Gonga nguruwe hao, wanakera wote hao lao moja, kutusumbua na kuomba omba
 
B

Bahati Risiki

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2012
Messages
530
Points
0
B

Bahati Risiki

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2012
530 0
Hivi hawa polisi ni hawalipwi mshahara jamani? Wanaomba, wanadai, na kukwapua rushwa kila kona ya nchi hii. Yaani wanasumbua watu hadi wanatia aibu. Serikali haiwachukulii hatua. Takukuru haiwafundishi hata ile adabu yenyewe. Watanzania tunanyanyasika hadi basi. Ni vyema hao wanaowaandaa kuwa polisi wakawafundisha maadili ya kazi yao.
 
stata mzuka

stata mzuka

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2012
Messages
4,848
Points
1,250
stata mzuka

stata mzuka

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2012
4,848 1,250
"Bandika maji Mboga nareta sasa hiv"-Haya haya Traffic huyo cjui km tutapita

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
U

Ubungo

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
1,237
Points
0
Age
38
U

Ubungo

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
1,237 0
Faini halali ni 30,000, watu mnapoza kwa 2,000 au 5,000 mnalaumu. Lipeni 30,000 mpate risiti ingawa pia inaweza kuwa fake.
 
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
4,587
Points
1,195
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
4,587 1,195
Faini halali ni 30,000, watu
mnapoza kwa 2,000 au 5,000 mnalaumu. Lipeni 30,000 mpate risiti ingawa
pia inaweza kuwa fake.
"Umeonaeee!,kumbe wananchi wenyewe ndio wana entertain hali hii"!
 
Bijou

Bijou

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
1,189
Points
1,225
Bijou

Bijou

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
1,189 1,225
Faini halali ni 30,000, watu mnapoza kwa 2,000 au 5,000 mnalaumu. Lipeni 30,000 mpate risiti ingawa pia inaweza kuwa fake.
Rushwa unajengwa na watoaji, tukomae kulipa 30,000/ na kupata risiti halali
 
L

lufungulo k

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2012
Messages
1,754
Points
2,000
L

lufungulo k

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2012
1,754 2,000
pole saana, traffic kwa ajali, msijiamini kupita kiasi, ongozeni magari kwa uangalifu mkubwa, unaporuhusu magari yanakuja kwa kasi hivyo, unapotaka kusimamisha ili uite upande mwingine ndipo uangalifu unapotakiwa kusimama mbele ya gari ni hatari, mnalaumiwa mnavyojikimu lkn wanakiri , mnawasaidia ,WITO; kujikimu kwenu, kunainyima mapato, serikali , na misamaha mnayotoa pia inainyima mapato serikali, wekeni malengo, kusanyeni mzigo wa kutosha kisha mpeane bonus.
 
K

Kailanga

Senior Member
Joined
Jun 24, 2012
Messages
146
Points
0
K

Kailanga

Senior Member
Joined Jun 24, 2012
146 0
acha wafe wanakera sana hasa wa migomigo na wale wa ubungo, wakishakula viroba vyao wanaita upande mmoja tu! unaweza kukaa kwenye foleni hadi ukachina, ni bora wangeacha mataa yafanye kazi sio hao wala viroba!
 
S

special agent

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2012
Messages
326
Points
0
S

special agent

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2012
326 0
ebu serikali boresha maisha ya hawa watu bwana yaani siku hiizi inatia aibu sana yyaani trafik sana sana wale wa kike yaani wanakuwa kama dada zetu wa ambiance bwana yaani wako shapu hii ni hatari sana kwa ulinzi na usalama wa nchi coz mtu akitoa pesa tuu basi kazi haifanyiki hii ni hatari sana
 
Bitabo

Bitabo

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2011
Messages
1,899
Points
1,250
Age
35
Bitabo

Bitabo

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2011
1,899 1,250
Faini halali ni 30,000, watu mnapoza kwa 2,000 au 5,000 mnalaumu. Lipeni 30,000 mpate risiti ingawa pia inaweza kuwa fake.
Usalama barabarani sio kupigana faini tu. Elimu na kueleweshana kwanza. Sasa hata kama una gari ndogo private wanakupiga tochi na ukisimama ni faini tu.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,821
Points
2,000
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,821 2,000
Pole yake, ilikuwaje hadi akagongwa?
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,180
Points
1,250
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,180 1,250
kuna mmoja alinikamata majuzi maeneo ya kibaha kwa kosa la overspeeding, nikampiga na 5000 moja alifurahi kupita maelezo. akaniambia nakutakia safari njema rafiki yangu wakati alikuja akiwa amenuna kinoma ghafla akawa rafiki yangu.
Chezea rushwa wewe,
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,180
Points
1,250
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,180 1,250
acha wafe wanakera sana hasa wa migomigo na wale wa ubungo, wakishakula viroba vyao wanaita upande mmoja tu! unaweza kukaa kwenye foleni hadi ukachina, ni bora wangeacha mataa yafanye kazi sio hao wala viroba!
Hujui ulisemalo, wale jamaa wanasaidia sana mengine ni makosa ambaye ni kibinadamu!!

Usiombee iongoze taa unaweza kulia labda iwe mchana.
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
21,725
Points
2,000
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
21,725 2,000
Gonga nguruwe hao, wanakera wote hao lao moja, kutusumbua na kuomba omba
Nguruwe wanaoficha pesa usiswi, hao trafiki ni matokeo tu...hao ni maskini wenzetu tusiwalaumu sana ngoja tupambane na mapapa vidagaa vitakufa peke yake.!
 

Forum statistics

Threads 1,283,904
Members 493,869
Posts 30,805,615
Top