Traffic Police daraja la Kigamboni na 'tochi' zao...


RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
34,095
Likes
36,948
Points
280
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
34,095 36,948 280
Siku hizi hawa wazee wa tochi wanavizia madereva wanaotoka Kigamboni kuja kurasini. Huwa wanakaa sehemu ya 30kph ambapo ukiwa unakuja si rahisi kuwaona kwani ni kwenye kona na mteremko. Maximum speed limit ni 60kph baadhi ya stretch kwenye hio njia.

Kwa design ya hili daraja na barabara zake sioni sababu ya juweka 30kph limit. Kwanza hamna sehemu mtembea kwa miguu anaruhusiwa kuvuka(wanavuka kwa kuvunja sheria) sasa hii 25/30kph limit ya nini?

Kusema ukweli asubuhi hawa traffic wanatupotezea muda tu! Madereva kuweni makini msije kuwa takwimu.
 

Forum statistics

Threads 1,275,229
Members 490,947
Posts 30,536,252