TRAAWU mkoa Kilimanjaro wakataa kuvaa tshirt zenye rangi ya CCM! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TRAAWU mkoa Kilimanjaro wakataa kuvaa tshirt zenye rangi ya CCM!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BONGOLALA, Mar 20, 2012.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,466
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    katika kile kuonekana wazi wazi chama kongwe ccm kuelekea jehanamu,TRAAWU wamekataa kuvaa tshirt za njano siku ya 1 may
     
  2. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 135
    Huko hakunaga upuuzi wa kishambashamba!
     
  3. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,245
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    CWT sijui itakuwaje?
     
  4. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 28,636
    Likes Received: 28,452
    Trophy Points: 280
    Hakika watanzania wameamua kutupa jongoo na mti wake.
     
  5. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,855
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kama ni kweli basi hii nzuri na inafariji
     
  6. nkasoukumu

    nkasoukumu JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Hata mh rais huwa aongei na wazee wa mkoa wa kilimanjaro sijui kwann, or ni kwamba ana kwenda ktk mikoa ambayo wazee wake wengi ni maskini na pia hawana elimu
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    watu wa kilimanjaro wameelimika vibaya sana halafu hawana njaa
     
  8. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,831
    Likes Received: 3,104
    Trophy Points: 280
    kampuni nyingi huwa zinajipendekeza kwa kupamba vitambaa vya rangi ya kijani na njano kwenye hafla zao..nchi hii imetekwa vibaya na udikteta wa ccm.
     
  9. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,466
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    wazee nao butiku na wenzake wamesema ccm haina muda mrefu inakufa!!
     
Loading...