TRA: Watumiaji kilevi kutambua kama kinywaji anachokunywa kimelipiwa kodi kwa kutumia simu ya mkononi

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
34,049
2,000
Kamishna mkuu wa TRA ndugu Kicheere amesema mamlaka yake iko mbioni kuanzisha mfumo ambao wanywaji watatambua kama pombe wanayokunywa imelipiwa kodi.

Mlevi atapaswa kutumia simu ya mkononi kuhakiki kinywaji chake kama ni halali na kimelipiwa kodi.

Kicheere amesema hayo alipofanya ziara ya kushtukiza mjini Babati.

Mlale unono
Maendeleo hayana vyama!
 

kichomiz

JF-Expert Member
Feb 28, 2011
16,400
2,000
Huyo kamishna hana adabu kabisa, walevi ndio kina nani? msomi mzima ameshindwa kuwasilisha vizuri agizo lake? siamini kabisa
 

mnengene

JF-Expert Member
Nov 21, 2011
1,864
2,000
Basi hakiki kinywaji chako kabla hujalewa!
Yaani badala ya kuwabana barrick watoe hela , wanabanwa walevi walipe kodi.
Khaaa.
Huyu mtu miaka 5 yake ikiisha aondolewe ameshindwa kazi,
Hili libarrick lililoletwa na majizi ya ccm, majizi ya sisim bado hawaliwezi.
 

lebabu11

JF-Expert Member
Mar 27, 2010
2,001
2,000
Kuhakikisha kodi stahili inalilipwa ni jambo la kupongezwa sana.
Hata hivyo, ni muhimu kudhibiti gharama za ukusanyaji kodi zisiwe kubwa kama kodi yenyewe.
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
51,033
2,000
Walevi ndio wanaendesha uchumi wa Nchi yenye watu wasio na akili za kubuni vyanzo vya mapato, wameshikilia tu kubandisha kodi za sigara, bia na mishahara ya wafanyakazi
 

Kuntakint

JF-Expert Member
Sep 26, 2011
1,768
2,000
Kamishna mkuu wa TRA ndugu Kicheere amesema mamlaka yake iko mbioni kuanzisha mfumo ambao wanywaji watatambua kama pombe wanayokunywa imelipiwa kodi.

Mlevi atapaswa kutumia simu ya mkononi kuhakiki kinywaji chake kama ni halali na kimelipiwa kodi.

Kicheere amesema hayo alipofanya ziara ya kushtukiza mjini Babati.

Mlale unono
Maendeleo hayana vyama!
This time tutaona mengi. Mimi mnywaji co kazi yangu kuangalia kinywaji imelipiwa kodi inamaana kila nikienda kunywa niwe na cmu nakuanza kuangalia au kuscan bia. Kama wameshindwa kz wajiuzulu kuliko propaganda ambao hazina mbele wala nyuma
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom