TRA wanunua mafuta ya kidumu petrol station Urambo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TRA wanunua mafuta ya kidumu petrol station Urambo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TUNTEMEKE, Mar 26, 2012.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,582
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Katika hali ambayo sikuweza kuiamini, ni pale nilipoikuta treni iliyokua ikitokea mpanda kuelekea Tabora ikiwa imezima katikati ya Station ya Urambo Na na Station ya Ussoke (Maeneo ya Checkline alimaarufu kama ckeleni) Siku ya Jmosi mida ya saa kumi jioni. Baada ya kutafuta chanzo cha tatizo la gari moshi hiyo, niliamabiwa kua mafuta yameisha na yameagiziwa toka Urambo, sikuweza kuamini niliyo yasikia kuwa kumbe Shilika hili kwa sasa wananunua mafuta ya mitaani kwa kutumia kidumu. Nilikaa kwa takribani dakika 13 katika eneo hilo, ndipo nilipo ona gari la moja la serikali likileta mafuta kwenye madumu. Ndugu zangu wana wa TZ sasa hali inatisha ndani ya TRA. Serikali inatupeleka wapi. Kwani TRA huwa ina visima vyake vya mafuta.
    Mhemiwa Nundu Tueleze, najua thread hii utaiona.
     
  2. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,026
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    TRA = Tanzania Revenue Authority. ndo hao unamanisha au?
     
  3. e

    emkey JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 728
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mvivu wa kufikiri huyu jamaa, kama ki2 inasumbua uliza, alimaanisha trl.
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,542
    Trophy Points: 280
    hilo lilishazungumzwa hadi bungeni
    sio jipya.........
     
  5. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Unajua hata mimi ilinichanganya kidogo nikadhani huenda mambo ya ubinfsishaji jina limeshabadilishwa kutoka TRC/TRL kwenda TRA. Ila ukimsoma anaeleweka vizuri sana.
     
  6. Jacobus

    Jacobus JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,444
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    Jamaa huyu ananikukumbusha ule msemo wa NO RESEARCH NO RIGHT TO SPEAK. Kwanza ninavyojua engini za train hazitumii petrol ila zinatumia diesel. Kukurupuka mara nyingi si jambo jema waweza kusababisha maafa bure, nasikia sasa baadhi ya wafanyakazi wamesimamishwa kazi.
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,240
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Naona mtoa mada anajaribu kusema kuwa treni ilikwama njiani kwa kuishiwa wese.
    Wahusika ni TRL na wese walilobeba ni Diesel as most of the locomotive hutumia Diesel.
    Naona mada apa ni kuwa why wese lilikata njiani gauge mbovu au watu wameuza wese njiani.
    Nasikia wahusika wamesimamishwa kazi kupisha uchunguzi if this news tallies with what I sawa jana kwa TV
     
  8. S

    Stoudemire JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 840
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Shirika alipewa Mhindi wakanyimwa wa sauzi
     
  9. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wenye nchi wanasema: ''tumethubutu, tumeweza na tunasonga mbele''. Katika hali kama hii ya Urambo, ni aibu kutamka slogan hii!
     
  10. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,500
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ipo siku natamani ndege ya Rais iishiwe mafuta ikiwa angani tena porini
     
  11. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,936
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    singida wataendelea kuwa masikini milele kama ccm imebebwa nao
     
  12. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,109
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Treni tra singida kidumu haya maneno yanamaanisha nn?
     
  13. M

    Mbalamwezi JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 30, 2007
    Messages: 801
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Watoa mada kama hawa baadaye ndiyo wanatuwakilisha kwenye mikataba na wawekezaji, halafu tunakuja kulia tumeibiwa. TRA wananunua mafuta ya petrol kwa ajili ya treni, halafu useme ni makosa ya kawaida? Inasikitisha sana, na hii inatoa picha halisi kwa wengi wetu tusivyojali kuwa makini hata kwenye mambo rahisi lakini muhimu.
     
Loading...