TRA waingia mitini kwenye mdahalo wa marekebisho mbalimbali ya kodi


K

koryo

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2010
Messages
613
Likes
138
Points
60
K

koryo

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2010
613 138 60
Jana kwenye kipindi cha KIPIMA JOTO kulikuwa na majadiliano makali kuhusu marekebisho mbalimbali ya kodi na tozo katika bajeti ya 2016l17. Swali kubwa lilikuwa NINI TAFSIRI YAKE KISHERIA?

Katika mada hii wahusika wakuu walitakiwa wawe TRA ili waje wauelezee umma juu ya marekebisho hayo na faida na hasara kwa wananchi. Kinyume chake wakaingia mitini.Kama masuala yote yanatakiwa yafafanuliwe na TRA sisi kama wananchi tuwaelewe vipi?. Je hawajui maana ya marekebisho haya?.

Ninawashukuru sana wale wenzetu walioalikwa kwenye mdahalo ule hasa yule mtalaam wa kodi na Ndugu Ngatunga kwa maelezo yao juu ya mada hiyo ya jana walivyotupa uelewa juu ya marekebisho haya.

Mwisho,ni AIBU KUBWA kwa TRA kuingia mitini.
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
9,942
Likes
7,527
Points
280
Age
31
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
9,942 7,527 280
Wanaogopa na wanahofu
 
L

lubhambo

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2016
Messages
787
Likes
504
Points
180
Age
7
L

lubhambo

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2016
787 504 180
Hawakutaka jamii ipate ukweli
 

Forum statistics

Threads 1,236,832
Members 475,301
Posts 29,269,372