TRA: Nyumba za Lugumi hazitoshi kulipa deni, hivyo tutashikilia mali nyingine za mfanyabiasha huyo


Kunguru Mjanja

Kunguru Mjanja

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2012
Messages
1,974
Likes
3,215
Points
280
Kunguru Mjanja

Kunguru Mjanja

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2012
1,974 3,215 280
TRA kupitia kwa kamshna wake mkuu Charles Kichere imesema nyumba za mfanyabiashara Said Lugumi zinazopigwa mnada, hazitoshelezi kulipa deni analodaiwa na mamlaka hiyo.

Ametoa kauli hiyo akiwa mkoani Kagera na kubainisha kuwa TRA itashikilia mali nyingine za mfanyabishara huyo.


Chanzo: Azam TV
 
GIUSEPPE

GIUSEPPE

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2011
Messages
5,321
Likes
5,657
Points
280
GIUSEPPE

GIUSEPPE

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2011
5,321 5,657 280
kwani na yeye lugumi si anaidai serikali au nilisikia vibaya
utaratibu wa kifedha hakuna kitu kukatana juu kwa juu, inaangaliwa kimkataba nani anatakiwa kumplipa mwenzake kwanza. kama nakudai miatano na wewe unanidai 700,ila deni langu lipo due lazima uninipe kama lilivyo hakuna ile kata hela yako kisha nilipe inayobaki.
 
Muyobhyo

Muyobhyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2014
Messages
7,965
Likes
5,798
Points
280
Muyobhyo

Muyobhyo

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2014
7,965 5,798 280
utaratibu wa kifedha hakuna kitu kukatana juu kwa juu, inaangaliwa kimkataba nani anatakiwa kumplipa mwenzake kwanza. kama nakudai miatano na wewe unanidai 700,ila deni langu lipo due lazima uninipe kama lilivyo hakuna ile kata hela yako kisha nilipe inayobaki.
ok
 
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,145
Likes
5,196
Points
280
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,145 5,196 280
Kwani Lugumi anafanya biashara gani mpaka adaiwe kodi kubwa kiasi hicho, na TRA walikuwa wapi muda wote kudai kodi mpaka iwe kubwa kiasi hicho.
Isije kuwa ni mbinu ya kumshughulikia kutokana na zile tuhuma zake, makadirio yakafanywa kama yale ya Acacia.
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,821
Likes
10,972
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,821 10,972 280
utaratibu wa kifedha hakuna kitu kukatana juu kwa juu, inaangaliwa kimkataba nani anatakiwa kumplipa mwenzake kwanza. kama nakudai miatano na wewe unanidai 700,ila deni langu lipo due lazima uninipe kama lilivyo hakuna ile kata hela yako kisha nilipe inayobaki.
Ha ha ha ha ha mie nlizan mnapeana chenji tu
 
jebs2002

jebs2002

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2008
Messages
5,758
Likes
3,662
Points
280
jebs2002

jebs2002

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2008
5,758 3,662 280
Mpaka atembelee ndala rangi tofauti...dola ikikukamia kazi unayo..
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,665
Likes
5,640
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,665 5,640 280
Si wangezibomoa tu nyumba zake!!!
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,894
Likes
7,577
Points
280
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,894 7,577 280
Kwani Lugumi anafanya biashara gani mpaka adaiwe kodi kubwa kiasi hicho, na TRA walikuwa wapi muda wote kudai kodi mpaka iwe kubwa kiasi hicho.
Isije kuwa ni mbinu ya kumshughulikia kutokana na zile tuhuma zake, makadirio yakafanywa kama yale ya Acacia.
Naona watu wanashughulikiwa kwa mbinu ya kodi.
Hata rugemarila akiachiwa atashughulikiwa kwa style hiyo kufidia ule mgao aliochukua
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,665
Likes
5,640
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,665 5,640 280
Naona watu wanashughulikiwa kwa mbinu ya kodi.
Hata rugemarila akiachiwa atashughulikiwa kwa style hiyo kufidia ule mgao aliochukua
Halafu viongozi waliotufikisha hapa, akiwemo Magufuli, wanaachwa wakitamba mtaani! Huku tukiendelea kuwalipa na kuwatunza wao na familia zao.
 

Forum statistics

Threads 1,238,894
Members 476,226
Posts 29,335,970