TRA Namanga wakamata spares ndani ya Sanduku la kubebea Maiti


F

FIFA

Member
Joined
Dec 7, 2011
Messages
71
Points
70
F

FIFA

Member
Joined Dec 7, 2011
71 70
Kampuni moja ya kutengeneza barabara ya Kichina ikimtumia mzawa kupitisha spea na vifaa vingine vihusikavyo na ujenzi wa barabara hapa Tz vilikamatwa jana mpakani ( Namanga ) kwa kuviweka ndani ya sanduku la kubebea maiti.Bahati mbaya jamaa hakuwa na document zilizo jitosheleza wakati wa ku clear huyo maiti ndipo TRA wakaamua kufungua hilo sanduku ili wajiridhishe maana jamaa alishindwa kutoa maelezo kwa ufasaha, mara baada ya kushindwa hata kutaja jina la marehemu ndipo waliamua kufungua sanduku nakukuta ni spares.Inasemekana huyo jamaa ndio kazi yake ya kupitisha mali za wachina bila kulipia ushuru.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,547
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,547 2,000
Watanzania tunajinyima mapato kwa kuwaneemesha wachina, kweli sisi hamnazo
 
M

Malipo kwamungu

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2012
Messages
575
Points
195
Age
58
M

Malipo kwamungu

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2012
575 195
NIA YETU NI :UAMINIFU,HAKI,UTII,Sijui wangapi wetu wanafuata hata moja katika hayo? hata kama hujafika kuangalia au kushangaa maneno hayo huko CCP MPS
 
H

hakisoni

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
477
Points
225
H

hakisoni

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
477 225
wizi kila corner, sijui tumelogwa? :smiling:
 
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
4,147
Points
1,225
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
4,147 1,225
Watanzania tunajinyima mapato kwa kuwaneemesha wachina, kweli sisi hamnazo
Wafanyakazi (walio wengi) wa TRA wameamua kukiuka msingi wa kazi zao kwa kuwa 'unfriendly' na walipa kodi na matokeo yake walipa kodi kila kukicha wanabuni njia mpya za kukwepa kodi amabacho sio kitu kizuri.
TRA wasipojirudi wataishia kuwanyanganya wanachi pesa kwa jina la kodi badala ya kujenga mazingira rafiki na kuaminiana na walipa kodi
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,464
Points
1,250
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,464 1,250
kumbe mnasanduku mengi tunayoyaona sio maiti eeeee lol
 

Forum statistics

Threads 1,285,696
Members 494,726
Posts 30,870,500
Top