TRA mmekuwa chanzo kikubwa cha vijana wengi kufeli maisha


MSELA WA MANZESE

MSELA WA MANZESE

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2017
Messages
1,036
Likes
1,574
Points
280
MSELA WA MANZESE

MSELA WA MANZESE

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2017
1,036 1,574 280
Asilimia 70 ya vijana wengi waliomaliza chuo na shule ambao hawakupata nafasi ya kuajiriwa wengi siku hizi wamejiingiza katika biashara hii ikiwa kama plan B.

Sasa shida inakuja kwa hawa TRA mmetuwekea kodi kubwa pale mnapokuja kukadiria biashara na kodi unayotakiwa kuilipa kila siku madukani mnatusumbua faini ndogo ndogo zimekuwa ni nyingi sana imefikia hatua watu biashara wamefunga.

Kuna wengine ndo kwanza vijana biashara ndo tumeianzaa lakini mnatukaba sana vijana tutashidwa kutoka kimaisha.

TRA kuweni na huruma
 
Mlandula Jr

Mlandula Jr

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2016
Messages
1,695
Likes
866
Points
280
Age
48
Mlandula Jr

Mlandula Jr

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2016
1,695 866 280
Ungeandika kwa herufi ndogo ingekuwa na hamu ya kuusoma uzi wako mpaka mwisho,jifunze pia kulipa kodi hata kama inauma.
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
9,841
Likes
11,671
Points
280
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
9,841 11,671 280
Biashara ipi
 
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2015
Messages
8,420
Likes
13,557
Points
280
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2015
8,420 13,557 280
waanzishe kitengo maalumu cha kulea wqfanyabiashara wadogo wenye maono makubwa kwa kuwapa likizo za kodi kwa kipindi flani huku wakiwasaidia kwa ushauri pia ili wasife.

ifikie kipindi tusikia mtu anatumbiliwa, kwa kusababisha biashara ambazo hazikupaswa kufa zinakufa kisa umakini mdogo juu ya kodi na uhalisia wa mtoa kodi.

hili ni eneo ambao tra wanapaswa kuja na ufafanuzi na mpango kabambe kufanya reformation ambayo watakusanya kodi bila biashara kusinyaa hadi kifo.
 
jay311

jay311

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2012
Messages
2,287
Likes
1,498
Points
280
jay311

jay311

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2012
2,287 1,498 280
Pole Mkuu, haja jamaa sasa hivi ni untouchable
 
N

ngakotecture

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2014
Messages
1,011
Likes
592
Points
280
N

ngakotecture

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2014
1,011 592 280
Da kweli kabisa mkuu
 
F

FRESHMAN

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
2,687
Likes
7,173
Points
280
Age
28
F

FRESHMAN

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
2,687 7,173 280
dah ni kweli mkuu hawa jamaa wanasumbua hadi vijiwe vya kuoneshea mpira mtaani
 
King klax

King klax

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2015
Messages
1,820
Likes
608
Points
280
King klax

King klax

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2015
1,820 608 280
Mpaka imekuwa kero, kodi inazidipango la nyumba kwa mwaka
 

Forum statistics

Threads 1,237,558
Members 475,562
Posts 29,293,331