TRA Ilala wanakera sana, naomba Mh. Rais au mkuu wa Mkoa pitia pale ujionee


D

dmkali

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2014
Messages
3,363
Likes
5,706
Points
280
D

dmkali

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2014
3,363 5,706 280
Katika ofisi za TRA zenye huduma mbovu kabisa Tanzania mi nafikiri ni hii TRA ya ilala, yaani hakuna mtiririko Wa huduma, yaani wakati mwingine huwezi tofautisha staff na wateja, ni full mchanganyiko yaan hata hapaeleweki kabisa (ndio maana watu wanaibiwa).Kuna msongamano na vurugu utazani soko la karume, yaani ni kero halafu viti Vya wahudumu Vingi vipo wazi sasa sijui huwa wanaenda wapi.

Ombi; Kama wameshindwa kuhudumia vyema ni bora TRA watoe Uwakala katika kampuni binafsi tutalipa gharama kuriko kero kama hizo kuendelea.
 
Shida na raha

Shida na raha

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2014
Messages
3,783
Likes
3,288
Points
280
Shida na raha

Shida na raha

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2014
3,783 3,288 280
Haya tutalifanyia kazi.
 
lost id

lost id

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2014
Messages
2,386
Likes
5,505
Points
280
lost id

lost id

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2014
2,386 5,505 280
Mkuu wa mkoa hadhi yake ni local government, hana mamlaka ya kuingilia taasisi binafsi kama DAWASCO, TANESCO, TRA na nyingine.

Toa malalamiko yako kwa kamishana au hata meneja wa mkoa wa ilala, simu zao zinapatikana kwenye website ya TRA.

Kama ukiona bado hunaridhika nenda wizarani, TRA wako chini ya wizara ya fedha, kwa hiyo mabosi wote wa wizarani ni mabosi wao, wapelekee malalamiko yako mkuu.
 
D

dmkali

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2014
Messages
3,363
Likes
5,706
Points
280
D

dmkali

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2014
3,363 5,706 280
Mkuu wa mkoa hadhi yake ni local government, hana mamlaka ya kuingilia taasisi binafsi kama dawasco, tanesco, tra na nyingine.

Toa malalamiko yako kwa kamishana au hata meneja wa mkoa wa ilala, simu zao zinapatikana kwenye website ya tra.

Kama ukiona bado hunaridhika nenda wizarani, tra wako chini ya wizara ya fedha, kwa hiyo mabosi wote wa wizarani ni mabosi wao, wapelekee malalamiko yako mkuu.
Asante mkuu
 
Cheche Mtungi

Cheche Mtungi

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
2,546
Likes
210
Points
160
Cheche Mtungi

Cheche Mtungi

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
2,546 210 160
Katika ofisi za TRA zenye huduma mbovu kabisa Tanzania mi nafikiri ni hii TRA ya ilala, yaani hakuna mtiririko Wa huduma, yaani wakati mwingine huwezi tofautisha staff na wateja, ni full mchanganyiko yaan hata hapaeleweki kabisa (ndio maana watu wanaibiwa).Kuna msongamano na vurugu utazani soko la karume, yaani ni kero halafu viti Vya wahudumu Vingi vipo wazi sasa sijui huwa wanaenda wapi.
Ombi; Kama wameshindwa kuhudumia vyema ni bora TRA watoe Uwakala katika kampuni binafsi tutalipa gharama kuriko kero kama hizo kuendelea.
Na TRA wajiongeze,Ilala ni kubwa,wafungue center nyngne kama gongo la mboto, buguruni na hata kwenye wilaya nyingne, kulipa kodi kusiwe kama adhabu za mabenki tunazokutana nazo,jiongezeni kidgo!
 
jerrytz

jerrytz

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2012
Messages
5,847
Likes
3,265
Points
280
jerrytz

jerrytz

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2012
5,847 3,265 280
Na tra wajiongeze,Ilala ni kubwa,wafungue center nyngne kama gmboto,bgruni na hta kwenye wilaya nyngne, kulipa kodi kusiwe kama adhabu za mabenki tunazokutana nazo,jiongezeni kidgo!
Upo mpango wa kufungua ofisi maeneo ya Vingunguti
 
mzee wa mazabe

mzee wa mazabe

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2016
Messages
808
Likes
575
Points
180
mzee wa mazabe

mzee wa mazabe

JF-Expert Member
Joined May 10, 2016
808 575 180
Mkuu wa mkoa hadhi yake ni local government, hana mamlaka ya kuingilia taasisi binafsi kama dawasco, tanesco, tra na nyingine.

Toa malalamiko yako kwa kamishana au hata meneja wa mkoa wa ilala, simu zao zinapatikana kwenye website ya tra.

Kama ukiona bado hunaridhika nenda wizarani, tra wako chini ya wizara ya fedha, kwa hiyo mabosi wote wa wizarani ni mabosi wao, wapelekee malalamiko yako mkuu.
Nani kakwambia Mkuu wa Mkoa hadhi yake ni Local Government?Mkuu wa Mkoa ndie Rais wa Mkoa anamuwakilisha Rais wa Jamuhuri katika issue yoyote katika Mkoa usika,anauwezo nalo hilo la ILALA iliwahi kutokea kule Boda Silali Mara wafanyakazi wa TRA wa Boda walishitakiwa kwa Mkuu wa Mkoa wa MARA kipindi hicho alikuwa Kanari Mstaafu Machibya wote walifukuzwa pale mpakani na wakaletwa watumishi wangine maana Mkuu wa Mkoa alisema awataki wafanyakazi wale na ikafanyika hivyo.
 
T

tajirijasiri

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
2,754
Likes
3,262
Points
280
T

tajirijasiri

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
2,754 3,262 280
Nani kakwambia Mkuu wa Mkoa hadhi yake ni Local Government?Mkuu wa Mkoa ndie Rais wa Mkoa anamuwakilisha Rais wa Jamuhuri katika issue yoyote katika Mkoa usika,anauwezo nalo hilo la ILALA iliwahi kutokea kule Boda Silali Mara wafanyakazi wa TRA wa Boda walishitakiwa kwa Mkuu wa Mkoa wa MARA kipindi hicho alikuwa Kanari Mstaafu Machibya wote walifukuzwa pale mpakani na wakaletwa watumishi wangine maana Mkuu wa Mkoa alisema awataki wafanyakazi wale na ikafanyika hivyo.
Siku hizi kuna zoezi la Tax Clearance, haupati Leseni mpaka upeleke Tax Clearance inayotolewa na TRA. Ndio maana kuna msongamano.
Suluhisho: Systems za TRA na Halmashauri ziunganishwe ili Afisa wa Kodi TRA na Afisa wa Leseni Halmashauri waweze kusoma data kwenye Database moja ili hilo zoezi la Tax Clearance Liwe solved haraka. i.e. kusiwe na Foleni.
 
mzee wa mazabe

mzee wa mazabe

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2016
Messages
808
Likes
575
Points
180
mzee wa mazabe

mzee wa mazabe

JF-Expert Member
Joined May 10, 2016
808 575 180
Siku hizi kuna zoezi la Tax Clearance, haupati Leseni mpaka upeleke Tax Clearance inayotolewa na TRA. Ndio maana kuna msongamano.
Suluhisho: Systems za TRA na Halmashauri ziunganishwe ili Afisa wa Kodi TRA na Afisa wa Leseni Halmashauri waweze kusoma data kwenye Database moja ili hilo zoezi la Tax Clearance Liwe solved haraka. i.e. kusiwe na Foleni.
Upo sawa kiongozi ndio maana mjumbe alitaka Mkuu wa Mkoa aingilie jambo hilo maana ni swala la mfumo lazima atokee mmoja mwenye nguvu kulisimamia,ninaamini mtu kama Mkuu wa Mkoa akiingilia kati lazima solution tupate maana yeye katika kazi zake anatakiwa kumwambia Rais sehemu ambayo ni changamoto katika mkoa wake anapompa Rais Taarifa za Mkoa wake katika changamoto zake.Rais huwa ashindwi maana yeye ndio mwenye mifumo yote ya nchi.
 
Alma89

Alma89

Member
Joined
Apr 14, 2014
Messages
20
Likes
1
Points
5
Alma89

Alma89

Member
Joined Apr 14, 2014
20 1 5
Ulienda Office ipi ya Ilala, maana centre ziko nyingi. Pole kwa usumbufu ulioupata.
 

Forum statistics

Threads 1,236,303
Members 475,050
Posts 29,253,384