TRA fuatilieni hii kampuni ya wachina inayoitwa Hiview International Co Ltd, wanakwepa kodi sana

Kalunya

JF-Expert Member
Oct 5, 2021
3,496
2,000
Waliniambia risiti mpaka pesa ipelekwe Bank ionekane ndio wanaprocess order,na kwa sababu nilikua na haraka na vile jamaa zangu wengine wanafanya nao biashara sikuwa na wasiwasi wowote.
Ajali kazini, potezea,usingedakwa usingekuja toa uzi
 

kyanyangwe

JF-Expert Member
Oct 31, 2018
273
1,000
Hayana warantii
Mtu wao wa sales alinidanganya wanatoa warranty ya mwaka mmoja,yalivyopasuka nikamjulisha lakini na yeye hana customer care nzuri anamjibu mteja kama wana ugomvi,baada ya kumbana sana kuwa nitampeleka polisi ndio akanielekeza niyarudishe pale kwenye kaofisi kao mikocheni.ndio nikalikuta hilo limeneja lao,wacha linijibu utumbo.lile lijamaa nina wasiwasi hata na uraia wake.kama sio likenya basi ni jitu la Burundi huko.
 

tang'ana

JF-Expert Member
Apr 3, 2015
11,575
2,000
Taarifa hii haina ukweli, taarifa za kuchafua kampuni au wafanyakazi kwa makusudi binafsi si tabia nzuri na inaleta mijadala isiyo na afya. maana hakuna mteja wa Mwanza aliyehudumiwa siku hiyo na kupewa receipt inayoonekana kufojiwa sahihi ya mfanyakazi wa Kampuni ya Hiview, kughushi sahihi ya mtu ni kosa kisheria, anaefanya hivi anakosea, hakuna malipo yaliyopokelewa kwa utaratibu ambao ofisi inautumia.

Kitabu cha risiti kilichoambatanishwa sahihi yake imeghushiwa na si risiti ya kuuzia bidhaa, ni risiti inayothibitisha kua kiasi flani cha fedha kimepokelewa toka kwa mteja sokoni hasa kwa wateja wanaokopeshwa bidhaa ambao wakati waliponunua walipatiwa invoice na efd yake.

Kampuni inamifumo madhubuti ya kufanya biashara na inasaidia sana wateja wake kuweka mifumo ya biashara na ushauri wa compliancies, angekuwa ni mteja halali wa Hiview International Co Ltd asingetoa tuhuma mitandaoni angefuata taratibu zinazofahamika.

Kitabu kilichokuwa kinatumika chenye mfululizo wa namba hizo kilishafungwa matumizi yake kutokana na mfanyakazi alokua anakitumia kuachishwa kazi kwa sababu mbalimbali.

Nia ya thread hii ni visasi ambavyo kimsingi vinalengo binafsi. Ni vizuri kila mtu kuepuka uzushi mtandaoni ili kulinda afya ya hii forum, kuepuka kujiingiza katika jinai bila sababu, kuepuka kudharirisha watu kwa makusudi na nia ovu dhidi ya Kampuni. Hizi tuhuma zina lengo la kuifanya Hiview isiendelee na mikakati ya kiushindani sokoni.

Haya ni matokeo ya watu walofanya ouvu kwenye kampuni na kujihami wasichukuliwe hatua.
1.kampuni yenu mnalipa kodi stahiki kwa serikali?
2.hiyo michezo ya kutotoa risiti mnaifanya au hamuifanyi?
3.matairi yenu ni feki au sio feki?
4.Mmiliki wa hiyo kampuni ni nani?
5.Huyo Sylvester katambi mlimuajiri vipi hapo?
6.Mko tayari kufanyiwa special auditing na TRA?
 

tang'ana

JF-Expert Member
Apr 3, 2015
11,575
2,000

mtzedi

JF-Expert Member
Dec 13, 2011
4,051
2,000
Risiti ya malipo ndo ikoje?
Ulipaswa kupewa risiti ya efd utoe copy uwaachie og ije na mzigo.
Ila Mimi ningekula nao sahani moja. Hadi kieleweke ikishindikana naenda kwa wazee.
 

Kalunya

JF-Expert Member
Oct 5, 2021
3,496
2,000
Mtu wao wa sales alinidanganya wanatoa warranty ya mwaka mmoja,yalivyopasuka nikamjulisha lakini na yeye hana customer care nzuri anamjibu mteja kama wana ugomvi,baada ya kumbana sana kuwa nitampeleka polisi ndio akanielekeza niyarudishe pale kwenye kaofisi kao mikocheni.ndio nikalikuta hilo limeneja lao,wacha linijibu utumbo.lile lijamaa nina wasiwasi hata na uraia wake.kama sio likenya basi ni jitu la Burundi huko.
Toka lini mchina akaajiri professional,wao ukijua kuongea tu,wanataka wa kumpa mshahara mbuzi.
 

Perry

JF-Expert Member
Feb 24, 2011
9,987
2,000
Hii kampuni naifahamu ipo mikocheni karibia na hekima garden.na ni kweli huwa hawatoi risiti kwa baadhi ya wateja wao.kuna kipindi tulikua wateja wao wazuri tu wa matairi ya kapsen na Goodtyre.sema matairi yao hayana quality nzuri.unanunua tairi leo halafu week ijayo tayari tairi limepasuka.ukiwarudishia huyo meneja wao anaitwa Sylvester Katambi anaweza kukutukana.
Mbinu wanazotumia ni wanakupa mzigo kwa bei ya chini kidogo halafu hawakupi risiti.ukikamatwa utajijua mwenyewe huko maana wenyewe hawakupi hata delivery note.huyo meneja wao mwenyewe njaa balaa anakuuzia kwa style hiyo halafu huku nyuma anakupigia anakuomba hela ya maji ya kunywa.
Sema TRA nao wamelala sana,maana mbinu za kuwakamata hawa ni simple tu kama wakiamua.
Naunga mkono hoja TRA na TBS wawafuatilie hawa watu.
 

Perry

JF-Expert Member
Feb 24, 2011
9,987
2,000
Taarifa hii haina ukweli, taarifa za kuchafua kampuni au wafanyakazi kwa makusudi binafsi si tabia nzuri na inaleta mijadala isiyo na afya. maana hakuna mteja wa Mwanza aliyehudumiwa siku hiyo na kupewa receipt inayoonekana kufojiwa sahihi ya mfanyakazi wa Kampuni ya Hiview, kughushi sahihi ya mtu ni kosa kisheria, anaefanya hivi anakosea, hakuna malipo yaliyopokelewa kwa utaratibu ambao ofisi inautumia.

Kitabu cha risiti kilichoambatanishwa sahihi yake imeghushiwa na si risiti ya kuuzia bidhaa, ni risiti inayothibitisha kua kiasi flani cha fedha kimepokelewa toka kwa mteja sokoni hasa kwa wateja wanaokopeshwa bidhaa ambao wakati waliponunua walipatiwa invoice na efd yake.

Kampuni inamifumo madhubuti ya kufanya biashara na inasaidia sana wateja wake kuweka mifumo ya biashara na ushauri wa compliancies, angekuwa ni mteja halali wa Hiview International Co Ltd asingetoa tuhuma mitandaoni angefuata taratibu zinazofahamika.

Kitabu kilichokuwa kinatumika chenye mfululizo wa namba hizo kilishafungwa matumizi yake kutokana na mfanyakazi alokua anakitumia kuachishwa kazi kwa sababu mbalimbali.

Nia ya thread hii ni visasi ambavyo kimsingi vinalengo binafsi. Ni vizuri kila mtu kuepuka uzushi mtandaoni ili kulinda afya ya hii forum, kuepuka kujiingiza katika jinai bila sababu, kuepuka kudharirisha watu kwa makusudi na nia ovu dhidi ya Kampuni. Hizi tuhuma zina lengo la kuifanya Hiview isiendelee na mikakati ya kiushindani sokoni.

Haya ni matokeo ya watu walofanya ouvu kwenye kampuni na kujihami wasichukuliwe hatua.
Mkuu,jitafakarini kwa nini nyinyi tu?
Kuna wenzenu mmewakuta kwenye hii biashara lakini hatujawahi kusikia wakilalamikiwa.huenda pia hamna mahusiano mazuri na ama wateja wenu au wafanyakazi wenu hivyo wanalikisha taarifa kwa maadui zenu ambao mwisho wa siku wanawaharibia.na usiombe tra wakuandame unaweza kukimbia nchi.
 

Perry

JF-Expert Member
Feb 24, 2011
9,987
2,000
Nyie wababaishaji sana.
Matairi yenu ni feki,nimenunua matairi yamekaa siku mbili tu yakabasti yote.
Me nashauri sio TRA tu wawashughulike,hata TBS nao wawashughulikie.
Halafu hamna customer care nzuri kabisa,kuanzia huyo meneja wenu mpaka wafanyakazi wa chini.wote zero brain.

View attachment 2034980

View attachment 2034981

View attachment 2034982
Kweli kabisa,matairi yao sijui yana tatizo gani.sisi mpaka tuliamua kuwahama maana kila week ilikua ni kununua matairi.
Kuna matairi mengine ya kichina mfano linglong,goodride na blacklion ubora umezingatiwa kwa kweli.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom