TP Mazembe tupo pamoja na nyinyi kwa hali na mali hapo kesho


OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
24,817
Likes
22,480
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
24,817 22,480 280
Kesho Mungu akipenda pale uwanja wa Taifa, Yanga na TP Mazembe watakipiga. Inashauriwa sana watanzania wote tuweke uzalendo mbele eti Yanga inawakilisha nchi.
Hakuna kitu kama hicho, Yanga inawakilisha Yanga. Nipo huru kuwa timu yeyote na nitakuwa TP Mazembe na wenzangu tunaokerwa na Yanga. Tayari nimesha-bet Yanga itapigwa 0-2.
Sababu zipo nyingi lakini kubwa ni kwamba Yanga wanadharau sana na wamejaa majivuno kwa club za ndani.
Msemaji wao amekuwa akirusha kashfa na matusi kwa kila aliye mbele yake mwenye mawazo kinzani. Kwa kuwa Yanga haijawahi kumchukulia hatua naamini wanamtuma kufanya hayo madudu. Juzi kwa kejeli alitutaka mashabiki wa Simba tuipe sapoti Yanga, lakini akaongeza tusipoipa watatushusha daraja msimu ujao.Hizi ni kauli za Ujuha na upumbavu uliokidhiri.
TP Mazembe tupo pamoja na nyinyi kwa hali na mali hapo kesho
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Kesho Mungu akipenda pale uwanja wa Taifa, Yanga na TP Mazembe watakipiga. Inashauriwa sana watanzania wote tuweke uzalendo mbele eti Yanga inawakilisha nchi.
Hakuna kitu kama hicho, Yanga inawakilisha Yanga. Nipo huru kuwa timu yeyote na nitakuwa TP Mazembe na wenzangu tunaokerwa na Yanga. Tayari nimesha-bet Yanga itapigwa 0-2.
Sababu zipo nyingi lakini kubwa ni kwamba Yanga wanadharau sana na wamejaa majivuno kwa club za ndani.
Msemaji wao amekuwa akirusha kashfa na matusi kwa kila aliye mbele yake mwenye mawazo kinzani. Kwa kuwa Yanga haijawahi kumchukulia hatua naamini wanamtuma kufanya hayo madudu. Juzi kwa kejeli aliomba kwa kejeli mashabiki wa Simba tuipe sapoti Yanga, lakini akaongeza tusipoipa watashusha daraja msimu ujao.Hizi ni kauli za Ujuha na upumbavu uliokidhiri.
TP Mazembe tupo pamoja na nyinyi kwa hali na mali hapo kesho
Uko sawa, Muro atawaponza Yanga, nami kwa kesho (pamoja na kuwa si mpenzi wa mpira) wapigwe tu! (Mizengo)
 
R

ridculouz

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2014
Messages
912
Likes
252
Points
60
R

ridculouz

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2014
912 252 60
Sisi wengine tutakuwa kazini tupeni link tu stream
 
Makoye Matale

Makoye Matale

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2011
Messages
6,489
Likes
464
Points
180
Makoye Matale

Makoye Matale

JF-Expert Member
Joined May 2, 2011
6,489 464 180
Alafu manji kawapa offer mashabiki wake bureee
Usidanganyike, wale watakaoingia bure ni wale tu watakaoishangilia Yanga. Wale wahafidhina kama huyu mwandishi wa huu uzi lazima walipe kiingilio tena kikubwa sana, sijapata bei yake, nikiipata nitarejea kuiweka hadharani. ;);)
 
uhurumoja

uhurumoja

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2014
Messages
1,858
Likes
1,552
Points
280
uhurumoja

uhurumoja

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2014
1,858 1,552 280
Napenda sana hiyo vishabiki vya simba vyote viwe tp(toilet paper)mazembe ili tuvinyooshe zaidi!!!na vya azamu pia
 
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
16,125
Likes
9,185
Points
280
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
16,125 9,185 280
Tanzania hatuwezi mpira period, sisi tunaweza michezo kama riadha na ngumi pekee. Tunapoteza muda mwingi na fedha kwa kitu tusichokiweza.
 
kanyela mumo

kanyela mumo

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2016
Messages
1,381
Likes
1,152
Points
280
Age
2
kanyela mumo

kanyela mumo

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2016
1,381 1,152 280
Mimi Simba damu damu lakini, sijaona sababu zako za msingi hasa, eti dharau na majivuno!!? Sure? Kama hizo ni sababu za msingi, nahisi unaishi, maisha ya kukosa raha mtaani kwa sababu ya watu wenye maendeleo kukuzidi. Usimba na Uyanga kuwa juu ya mwenzio ni kumfunga na kuchukua makombe.. Simba tuchukue kombe makombe tuone kama yanga watakuwa na dharau na majivuno.


NB: tuwaunge mkono yanga na tuwapongeze panapo stahili, lasivyo ni taswira mbaya tunaijenga katika macho ya Dunia.
 
Makoye Matale

Makoye Matale

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2011
Messages
6,489
Likes
464
Points
180
Makoye Matale

Makoye Matale

JF-Expert Member
Joined May 2, 2011
6,489 464 180
Napenda sana hiyo vishabiki vya simba vyote viwe tp(toilet paper)mazembe ili tuvinyooshe zaidi!!!na vya azamu pia
Azam ni wastaarabu sana siyo kama baadhi ya mikia fc except Katavi et al. Kesho wafurike kuwashangilia hao TP Mazembe, hakuna mjadala TP Mazembe ni lazima afungwe whether anataka au la.
 
Makoye Matale

Makoye Matale

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2011
Messages
6,489
Likes
464
Points
180
Makoye Matale

Makoye Matale

JF-Expert Member
Joined May 2, 2011
6,489 464 180
Tanzania hatuwezi mpira period, sisi tunaweza michezo kama riadha na ngumi pekee. Tunapoteza muda mwingi na fedha kwa kitu tusichokiweza.
Hiyo stroke yako haijakuua tu hadi leo bado unaongea? Kama hujafa, kesho ni lazima utakufa baada ya Yanga kuibamiza TP Mazembe.
 
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
16,125
Likes
9,185
Points
280
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
16,125 9,185 280
Hiyo stroke yako haijakuua tu hadi leo bado unaongea?
Nimeshaacha siku nyingi sana kwenda kuangalia wakata viono uwanjani for nothing..unatoa pesa yako unaingia uwanjani unaishia kua disapointed, sipotezi muda wangu kuangalia mpira wa Tanzania, ule hata sio mpira ni ngoma flani hivi za mdundiko.
 
Makoye Matale

Makoye Matale

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2011
Messages
6,489
Likes
464
Points
180
Makoye Matale

Makoye Matale

JF-Expert Member
Joined May 2, 2011
6,489 464 180
Nimeshaacha siku nyingi sana kwenda kuangalia wakata viono uwanjani for nothing..unatoa pesa yako unaingia uwanjani unaishia kua disapointed, sipotezi muda wangu kuangalia mpira wa Tanzania, ule hata sio mpira ni ngoma flani hivi za mdundiko.
Kama huo ndio msimamo wako kwa nini unapoteza muda ku-comment vitu ambavyo umeshaachana navyo?
 
uhurumoja

uhurumoja

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2014
Messages
1,858
Likes
1,552
Points
280
uhurumoja

uhurumoja

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2014
1,858 1,552 280
Azam ni wastaarabu sana siyo kama baadhi ya mikia fc except Katavi et al. Kesho wafurike kuwashangilia hao TP Mazembe, hakuna mjadala TP Mazembe ni lazima afungwe whether anataka au la.
OK basi kwa sababu kesho ni vita na Mara chache vita huchagua basi hao azamu wachache wastarabu washike kitambaa cha njano au kijani ili kipigo kikianza tuwatambue bila watatulaumu bure!!!!mbumbumbu wao walishakata tamaa na wako tayari kulia
 
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
13,528
Likes
10,949
Points
280
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
13,528 10,949 280
siku hz hakunaga ushemeji tunakulaga mo abeiya kapita tp anapita tena atapita
Ha ha ha, eti mwanangu zamu ya TP leo, zamu yako itakuja kesho usijali baharia wangu!
 
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
16,125
Likes
9,185
Points
280
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
16,125 9,185 280
Kama huo ndio msimamo wako kwa nini unapoteza muda ku-comment vitu ambavyo umeshaachana navyo?
Natoa msaada kwa wale wasioelewa kua wanapoteza muda na fedha kwenye kitu ambacho, hakitakaa kuleta faida yoyote kwa taifa hili, Tanzania HATUWEZI MPIRA, huo ni Ukweli, na utasubiri sana mpaka uzeeke kusikia tumefika popote. Ndio maana Mataifa ya watu wenye akili zao, wanafanya mambo yale wanayoweza na kwa bidii zote, Ona kenya wao wamekomaa na riadha na imewatoa, ona marekani walivyowekeza kwenye basketball na inawanyanyua, unless tufunguke akili na kufanya kile tunachoweza tutaendelea kufanya yale yale over the years, and trust me, mpira hapa bongo hautakaa utupeleke kokote.
 

Forum statistics

Threads 1,235,724
Members 474,712
Posts 29,232,075