TP Mazembe have made history

Halisi

JF-Expert Member
Jan 16, 2007
2,812
1,250
TP Mazembe have made history tonight by becoming the first African team to reach the final of the FIFA Club World Cu... http://d3w.io/h4wMBN
 

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Sep 24, 2010
202,881
2,000
It was a sweet victory against the 2006 reigning World Club Champions Internacional.........................a 2-0 is a resounding achievement......................May the Lamighty God help them bring the Cup back to Africa.......................that feat may inspire the Africa continent to lift the World Cup comes 2014.....................
 

Kigogo

JF-Expert Member
Dec 14, 2007
20,531
2,000
hivi hawa si ndo walimpasua refa kwa kungfu an karate kule uganda aunakosea?
 

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Oct 5, 2007
23,298
2,000
'timu nzima ni ya kiafrika...kocha ni msenegali'...tuachane na dhana kuwa kocha lazima awe mzungu ili tufanikiwe
 

Chimunguru

JF-Expert Member
May 3, 2009
10,590
2,000
so happy for them. Congolese wapo ahead ya sisi tutake tusitake pamoja na kutamba na amani yetu ya kichina lkn hatujafanya lolote lka maana zaidi ya ufisadi.
 

NG'OTIMBEBEDZU

JF-Expert Member
Aug 11, 2010
1,035
1,500
hivi hawa si ndo walimpasua refa kwa kungfu an karate kule uganda aunakosea?
Kwenye Soka la CECAFA ambako "mshindi lazima apatikane" utarusha tu ngumi.Ukifunga goli zuri refa anakataa,ukifungwa la utata refa anashangilia, ukimuuliza refa kwa nini anashangilia goli la timu pinzani anakuambia "it is a goal every referee would love",na kadi nyekundu juu!!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom