Tozo mpya za NMB kwa watumiaji wa Tanzanite Debit MasterCard kuanzia tarehe 28 Agosti, 2021

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
89,616
2,000
Nimeona mahali tangazo lao kuhusiana na jambo hili , hebu lisome mwenyewe

Wakuu_mchana_wa_leo_mmeshakula?_... more.jpg
 

Darmian

JF-Expert Member
Oct 1, 2017
14,128
2,000
Mbona hakuna ishu kubwa hapo?

Hilo tangazo linasema kuwa ili upate kadi ya Tanzanite debit mastercard itabidi ulipie hiyo 5k..na ada ya hiyo kadi kwa mwaka ndo hiyo 14k.
 

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
43,382
2,000
Hii maana yake ukienda kwenye ATM unakatwa 5900 na hii kadi ndio tunatumia sisi wananchi wa kawaida.

Au hii ni gharama ya kutengenezewa kadi?
 

Mondela

JF-Expert Member
Aug 20, 2021
584
1,000
Wanazingua sana maana sometimes huwa nikienda kuangalia salio nakuta nimekatwa pesa nyingi sijui kwanini wananifanyia hivi tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom