Toyota mark ii gx 100 inauzwa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toyota mark ii gx 100 inauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitomai, Dec 1, 2009.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 987
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Toyota Mark II Grande
    2000 year of manufacture
    The is in very good condition used by a lady
    Price 9.5mil
    0717114409/0755312233
     

    Attached Files:

  2. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh!!!,bei iko juu sana,tena inatoka mkononi mwa mtu wa bongoland,bei hiyo ilikuwa wakati zinaingia ingia,lakini wa sasa zimeshuka sana kwa kasi ya ajabu,ukienda show room mpaka 8.5M unapata!!!
     
  3. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2009
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,257
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135


    Sawa sawa Sugar wa Ukweli umeongea kitu mimi juzi juzi nimenunua 8.2M Show room tena imetulia kama hiyo cha mtoto labda aseme ashuke kama 6M nimtafutie mteja. Na sababu ya Kuuza ninini? maana wa Bongo Ah! Ah! Ah! Ah! Ah! Ah! Ah! tee!! watakubambikia mzigo kisha wanajisifu ok. Ashushe bei.
     
  4. Mrbwire

    Mrbwire Senior Member

    #4
    Dec 22, 2009
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 197
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ninayo Mil 6 mkononi; unasemaje?
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,533
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    teh teh teh...I guess ilikuwa haitumiki kubebea 'gentlemen'
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,282
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    dalali kitomai kesharudi tena!?lol
    mkuu tatizo unaweka "cha juu" hela ndefu mno
     
  7. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2009
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,428
    Likes Received: 762
    Trophy Points: 280
    HTML:
    used by a lady

    hii kauli huwa inanibore sana,niliwahi kuuziwa mark 11 moja kwa maneno haya haya
    lakini badae liliniendesha mpaka nikaliacha barabarani,na toka hapo sikutaka kuliona tena mpaka siku ya kuliuza.
     
  8. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,418
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Wabongo wanaendekeza njaa kali ndo maana asilimia kubwa ni madalali na wanadouble the price mpaka unachoka.
     
Loading...