Toyota landcruser Pickup ina nini mpaka iwe bei kubwa?


mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
33,044
Likes
20,546
Points
280
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
33,044 20,546 280
Hii chuma nililamba kikotoo changu naivuta fasta kwa mlio wake tu nikiendeshaga hizi za kuazima huwa nashusha vioo niisikie mashine 1hz hii kitu balaaa!!
Achana nayo kbisa....hii
Hii trip zake huna wasi kuna safari moja nlitoka nayo kitati gairo nlipotoka hapo nkaamsha nayo mpk mpwapwa.....dom
Kutoka mpwapwa nkaamsha nayo tena kwenda aneti dom....kurudi kutoka aneti nkaja mpaka isava nkaingia kushoto kuitafuta itiso hpo nko na mshine tuko mtu mbli tu...
Itiso nkaja sehemu za segara buro tulienda mpk soya kondoa....nkaitafuta tena matui na kiteto kuingia narco pale naipata road ya kurudi moro.....

Achana kbsa na mashineee hiii mzee

Ova

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Roman Empire

Roman Empire

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2017
Messages
430
Likes
814
Points
180
Age
33
Roman Empire

Roman Empire

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2017
430 814 180
Hizo mashine za kazi, ukiwa kama mkandarasi kampuni yako haina hizo gari basi ujue haupo serious. Nashangaa mkandarasi kutumia gari ya kibishoo kama Amarok au Wildtrak
Mkuu umeongea kweli mm nipo kwenye ujenz wa maswiming pool root zangu ni Pori Pori serenget, mikumi, ruha, tarangire, karatu, ukiwa na vx mrema, land rover Hakun matata

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2014
Messages
12,817
Likes
21,733
Points
280
Age
25
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2014
12,817 21,733 280
Nahisi hadi sasa hivi swali la kwanini ni gharama ya juu limefumbwa halijajibiwa kabisa.
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
10,847
Likes
13,099
Points
280
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
10,847 13,099 280
Achana nayo kbisa....hii
Hii trip zake huna wasi kuna safari moja nlitoka nayo kitati gairo nlipotoka hapo nkaamsha nayo mpk mpwapwa.....dom
Kutoka mpwapwa nkaamsha nayo tena kwenda aneti dom....kurudi kutoka aneti nkaja mpaka isava nkaingia kushoto kuitafuta itiso hpo nko na mshine tuko mtu mbli tu...
Itiso nkaja sehemu za segara buro tulienda mpk soya kondoa....nkaitafuta tena matui na kiteto kuingia narco pale naipata road ya kurudi moro.....

Achana kbsa na mashineee hiii mzee

Ova

Sent using Jamii Forums mobile app
Gari ya kiumeni hio, yani ikifikia stage nshakuwa zimba kwenye fleet yangu ya magari nikakosa hilo dude ntajiona nazingua.
 
pandagichiza

pandagichiza

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2013
Messages
1,783
Likes
625
Points
280
pandagichiza

pandagichiza

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2013
1,783 625 280
Magari ya kivita yanatumiwa zaidi na waasi
IS
Boko haram
Al shabab
 
lusungo

lusungo

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
19,307
Likes
11,653
Points
280
lusungo

lusungo

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
19,307 11,653 280
lusungo

lusungo

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
19,307
Likes
11,653
Points
280
lusungo

lusungo

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
19,307 11,653 280
Nyandila......mpk lolo juu kbsa hko
Kwenye baridi asubuhi nyagi unapiga kama juice mdudu wa kumwaga hko

Ova

Sent using Jamii Forums mobile app
Acha tu mkuu nilipanda sana enzi hizo kusaka mawe asee!! Full mazao!! Huko ndizi zake usipime!! Chochote kinastawi vizuri kabisa!! Sijui kama haya yote yapo hata Leo!!


Sent using Jamii Forums mobile app
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
33,044
Likes
20,546
Points
280
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
33,044 20,546 280
Acha tu mkuu nilipanda sana enzi hizo kusaka mawe asee!! Full mazao!! Huko ndizi zake usipime!! Chochote kinastawi vizuri kabisa!! Sijui kama haya yote yapo hata Leo!!


Sent using Jamii Forums mobile app
We mzeeeee uko wapi sahv pm basi tuyajenge
Kule nlikuwa nafataga sna mawe pia ila hakuna sehemu yenye watu longolongo kama
Wa huko

Ova

Sent using Jamii Forums mobile app
 
lusungo

lusungo

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
19,307
Likes
11,653
Points
280
lusungo

lusungo

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
19,307 11,653 280
We mzeeeee uko wapi sahv pm basi tuyajenge
Kule nlikuwa nafataga sna mawe pia ila hakuna sehemu yenye watu longolongo kama
Wa huko

Ova

Sent using Jamii Forums mobile app
Sana sana! Utapewa stori Za kuvutia kila uchao ila kadiri siku zinavyokwenda unajionea mauza uza tu!! Niliimaliza mgeta then nikahamia upande wa pili wanapaita Lukange unapandia kule Kolelo! Kikubwa ni kwamba ardhi yao kule imebarikiwa sana!


Sent using Jamii Forums mobile app
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
33,044
Likes
20,546
Points
280
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
33,044 20,546 280
Sana sana! Utapewa stori Za kuvutia kila uchao ila kadiri siku zinavyokwenda unajionea mauza uza tu!! Niliimaliza mgeta then nikahamia upande wa pili wanapaita Lukange unapandia kule Kolelo! Kikubwa ni kwamba ardhi yao kule imebarikiwa sana!


Sent using Jamii Forums mobile app
Stori nyingiii hko sound ila mm nlikuwa nawamudu maana bampa to bampa
Sehemu nyingine ina watu wa sound ni magubike dahhh

Ova

Sent using Jamii Forums mobile app
 
lusungo

lusungo

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
19,307
Likes
11,653
Points
280
lusungo

lusungo

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
19,307 11,653 280

Forum statistics

Threads 1,250,901
Members 481,523
Posts 29,750,193