Toyota landcruser Pickup ina nini mpaka iwe bei kubwa?


etkahigwa

etkahigwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2014
Messages
324
Likes
140
Points
60
etkahigwa

etkahigwa

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2014
324 140 60
Nilikuwa naangalia bei ya hizi gari nikakuta milango 2 ni Mil 55, 67, 80 na nyingine Milango 4 nimeikuta Mil 110.

Ina nini hii gari kinachofanya iwe na gharama?
Hizi ni gari nzuri za kazi, yaani kokote inapita hata kama barabara ni mbovu kiasi gani still inapita na ni ngumu mno. Kwa sisi ambao tunaenda nazo site za porini ndo tunazielewa mpaka basi.
 
Roman Empire

Roman Empire

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2017
Messages
438
Likes
822
Points
180
Age
33
Roman Empire

Roman Empire

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2017
438 822 180
Nilikuwa naangalia bei ya hizi gari nikakuta milango 2 ni Mil 55, 67, 80 na nyingine Milango 4 nimeikuta Mil 110.

Ina nini hii gari kinachofanya iwe na gharama?
Alafu watu wenye MAkampuni ya mabasi na MA truck ndio wanayanunua. Ukiwa nalo ili bosi ukisikia Gari imeuwa clutch, difu, gear box au tairi zimebust wami au kitonga.... Unafunga mzigo wako na Vijana WA kazi hata saa nane usiku unaamsha kuwai eneo la tukio... Chombo kikiwa na mzigo hapo nyuma kinatulia Sana. Alafu dharau ni pale mtu ana pick up anatumia kiyoyozi alafu mwenye vx anatirirka jasho kwenye folen za dar

Sent using Jamii Forums mobile app
 
J

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2013
Messages
6,675
Likes
2,410
Points
280
J

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2013
6,675 2,410 280
Nilikuwa naangalia bei ya hizi gari nikakuta milango 2 ni Mil 55, 67, 80 na nyingine Milango 4 nimeikuta Mil 110.

Ina nini hii gari kinachofanya iwe na gharama?

Mbona sioni hilo gari, naona maandishi yako tu.
 
for life

for life

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2014
Messages
2,039
Likes
1,495
Points
280
for life

for life

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2014
2,039 1,495 280
Ni moja ya silaha za kivita wee check ata waasi wavyojitupia na mitutu yao sasa wajep wanajua hii ngoma ya kazi

Sent from my TECNO K7 using Tapatalk
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
10,880
Likes
13,178
Points
280
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
10,880 13,178 280
Ukiwa arusha wenye land rover wote sisi ni kama ndugu popote mnapokutana lazima msalimiane. Alafu ni marufuku kumpita mwenzako kama amearibikiwa lazima usimame na umjulie hali ndio uendelee na safari. Tools box must iwepo kwenye gari View attachment 991221 View attachment 991223 View attachment 991226

Sent using Jamii Forums mobile app
Hizo mashine za kazi, ukiwa kama mkandarasi kampuni yako haina hizo gari basi ujue haupo serious. Nashangaa mkandarasi kutumia gari ya kibishoo kama Amarok au Wildtrak
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
10,880
Likes
13,178
Points
280
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
10,880 13,178 280
Gari la kazi kazi kwa watu wa kazi!
Hiyo ......

Ova

Sent using Jamii Forums mobile app
Gari hizo zipo kwa ajili ya kazi. Watu wa migodini na eakandarasi wengi wanazipenda. Gari ya kwenda nayo kuzimu na ikarudi salama. Shida ya londo lova ukienda nayo kuzimu ukirudi lazma ufikie gereji ndio kisa hata cha serikali kuwatosa.
 
kinusikwetu

kinusikwetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
318
Likes
177
Points
60
kinusikwetu

kinusikwetu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2018
318 177 60
Hii chuma nililamba kikotoo changu naivuta fasta kwa mlio wake tu nikiendeshaga hizi za kuazima huwa nashusha vioo niisikie mashine 1hz hii kitu balaaa!!
Hyo land cruiser nmeitumia sana pori
Kuna mzee mmja moro mtu wa migodi alikuwa nayo nlikuwa namuazima
Unaona hpo naitafuta mgeta.....wanakijiji wanaishangaaa nyuma tuko full Max nondo.
Mwenye Gari alikujaga iuzaa mpaka leo hajaipata


Ova
View attachment 991155

Sent using Jamii Forums mobile app
 
samuel faraj

samuel faraj

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2013
Messages
1,270
Likes
1,037
Points
280
samuel faraj

samuel faraj

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2013
1,270 1,037 280
Hizo mashine za kazi, ukiwa kama mkandarasi kampuni yako haina hizo gari basi ujue haupo serious. Nashangaa mkandarasi kutumia gari ya kibishoo kama Amarok au Wildtrak
Watu wanaangalia mwendo cruiser hizo mashine 2 hazifati barabarani
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
10,880
Likes
13,178
Points
280
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
10,880 13,178 280
Uzuri Wa hizi gari unatumia mpaka unakufa na Mjukuu anatumia mpaka analiacha kama mkizingatia service
Yeah hio gari ipo kwa Dingi mkubwa sema ni hard top version. Imemzika Bibi, ikamzika Maza, Ikamzika Sista mpaka leo bado ipo inadunda tu. Ni Toleo la 80's sasa you can imagine toka enzi za TX mpaka leo hii imesajiliwaga AKP. Inapiga kazi inamwagwa oil na kuwekwa tairi mpya na rangi tu. It holds a lot of memories.
 

Forum statistics

Threads 1,251,869
Members 481,916
Posts 29,788,552