TOVUTI YA TAIFA: Waste of Money, Waste of Time, Waste of Bandwith & Waste of Intellect


C

calmdowndear

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2011
Messages
605
Likes
104
Points
60
C

calmdowndear

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2011
605 104 60
Watu wamekula BILIONI 4 kutengeneza tovuti ambayo haifanyi kazi....mwendelezo wa zile tovuti za wizi na miradi ya wizi ya ICT huko serikalini.

Website inapicha za Nyerere na Karume. Sasa sijui wanatusaidia vipi sisi.

website ya taifa wakati hao wafanyakazi wa serikali wenyewe hawana connection ya internet na emails zao ni za hotmail na huwezi kupata taarifa ya kiwanja au shamba lolote online kipitia website ya WIZARA YA ARDHI.

Ikulu imegoma kuitumia ndio maana wenyewe wanatumia email ya yahooo.

sasa kutumia bilioni 4 kutengenza website ambayo haitumiwi na watu hawataki kuitumia ina maana gani?

hivi kwani lazima tufanye hivi vitu?

https://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/170168-wasiotaka-ikulu-iwe-na-website-hawa-hapa.html
 
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
6,534
Likes
596
Points
280
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
6,534 596 280
Waajiri upya sio kuajiri usalama kwa kazi za kitaaluma kama hizi, huku uwezo wao ni mdogo, waajiri wakata nondo sio vijana wao wa kazi, uwezo wao upo mashakani inapofika taaluma zingine ukiacha hiyo ya siri
 
C

calmdowndear

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2011
Messages
605
Likes
104
Points
60
C

calmdowndear

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2011
605 104 60
Napita tuuu
 
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
44,975
Likes
13,008
Points
280
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
44,975 13,008 280
Wataenda Rwanda wawaombe kuwatengenezea Tovuti.
 
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Messages
11,967
Likes
14,584
Points
280
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2015
11,967 14,584 280
Ivi kumbe tanzania tuna website???
 
C

calmdowndear

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2011
Messages
605
Likes
104
Points
60
C

calmdowndear

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2011
605 104 60
USELESS KABISA
 
E

eddy

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2007
Messages
10,773
Likes
4,644
Points
280
E

eddy

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2007
10,773 4,644 280
Watu wamekula BILIONI 4 kutengeneza tovuti ambayo haifanyi kazi....mwendelezo wa zile tovuti za wizi na miradi ya wizi ya ICT huko serikalini.

Website inapicha za Nyerere na Karume. Sasa sijui wanatusaidia vipi sisi.

website ya taifa wakati hao wafanyakazi wa serikali wenyewe hawana connection ya internet na emails zao ni za hotmail na huwezi kupata taarifa ya kiwanja au shamba lolote online kipitia website ya WIZARA YA ARDHI.

Ikulu imegoma kuitumia ndio maana wenyewe wanatumia email ya yahooo.

sasa kutumia bilioni 4 kutengenza website ambayo haitumiwi na watu hawataki kuitumia ina maana gani?

hivi kwani lazima tufanye hivi vitu?

https://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/170168-wasiotaka-ikulu-iwe-na-website-hawa-hapa.html
kichekesho website ya TIC inaonyesha waziri wa biashara ni abdallah kigoda halafu eti wanavutia wawekezaji
 
C

calmdowndear

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2011
Messages
605
Likes
104
Points
60
C

calmdowndear

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2011
605 104 60
kichekesho website ya TIC inaonyesha waziri wa biashara ni abdallah kigoda halafu eti wanavutia wawekezaji
umepitia website ya Ikulu? tazama kuhusu VP
 

Forum statistics

Threads 1,250,723
Members 481,468
Posts 29,743,371