Tovuti ya mambo ya Afya


Kilongwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
424
Likes
12
Points
35

Kilongwe

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
424 12 35
wadau,Timu nzima ya AfroIT kwa kushirikiana na wadau mbalimbali wa Afya,tupo mbioni kukamiliusha hatua ya kwanza ya tovuti ya afya.Tovuti ambayo itakuwa inakuletea mambo mablimbali yanayohusu afya.





Hivyo,kwa sasa bado tunahitaji maoni yako katika kufanikisha hili.​
 

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,522
Likes
817
Points
280

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,522 817 280
mnaweza kuweka jina lililo karibu na wananji? tanzmed imeekaa kikoloni sana, athawaiz ni bonge ya aidia itatusaidia wengi.
 

Slave

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
5,299
Likes
714
Points
280

Slave

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
5,299 714 280
member no 1 ni mimi kwani hapo kweli mmegusa jamii kisawa sawa kwani hili haina cha nini wala nani thenkyuuuuuuuu!!!!!!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,205,098
Members 457,690
Posts 28,182,144