Tovuti hizi nazo zina usajili wa Tanzania?

Kibo255

JF-Expert Member
Aug 11, 2013
4,408
2,000
Chuki unafiki Wa watu Fulani yaani JF inawaumiza kichwa kisa amtaki kusemwa Na hizo web zenu mnazozisifia sizisomi ng'oo Bora kutopata habari kabisa
[HASHTAG]#freemaxencemelo[/HASHTAG]
[HASHTAG]#TunamtakaBenAkiwaHai[/HASHTAG]
[HASHTAG]#JusticeForLema[/HASHTAG]
[HASHTAG]#usirudiekosa2020[/HASHTAG]
 

shiu yang

JF-Expert Member
Sep 16, 2016
3,171
2,000
PhD feki la chemistry linafanya kazi
Haaaaa
Nafikiri sasa ndo wakiona hivi wanatama wakute
Wale jamaa wote wanaowakosoa kwa pamoja,
Nafikiri watafurahi sana.
 

shiu yang

JF-Expert Member
Sep 16, 2016
3,171
2,000
Huyu mange kimambi nae kawakalia kooni
Wakimpata watampoteza kama walivyompoteza
Fulani mwaka fulani mpaka sasa hajalikani aliko
Lakini kwa kuwa ukifikiri umefanya jambo kwa siri basi tambua kuna mtu mmoja tayari amegundua
 

cleverbright

JF-Expert Member
Apr 2, 2015
1,779
2,000
Mawakili wa Maxence Melo wameshapata hoja hapo.
Nyie mlio mkamata Maxence Melo kwa maagizo ya Master wenu Mpuuzi wa mwisho hapa duniani nawapeni leo laana kali kuwa kwa aina ya unyanyasi mliyomfanyia Mtanzania mwenzenu huyo na kama hadi hiyo Jumatatu hamtamwachia nawahakikishieni yatawapateni makubwa ambayo yatatokana na maombi yangu makali ninayomwomba Mwenyezi Mungu awashushieni na bahati mbaya sana sijawahi kumwomba Mungu jambo na asinitekelezee.

#FreeMaxenceMelo#
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom