Tottenham Hotspurs Thread

It's North London Derby day
Kicks off : 18:30
spursofficial-20190901-0001.jpeg
 
Kocha wenu alikosea sana kumuacha Trippier aondoke

Sasa mpo na Kyle-Walker Peters dogo ambae kupiga cross uwezo mdogo

Watu kama Eric Lamella na Moura wanatakiwa kutokea benchi na sio kuanza, Winks na Sissoko ubunifu mdogo mno kama sio hawana kabisa
Trippier Ameondoka Kutokana Na Hakukuwa Sawa Kati Yake Na Kocha Ukiachana Na Sababu Za Msimu Uliopita Ni Moja Ya Mchezaji Alikuwa Na Msimu Mbovu Akiwemo Delle.

Ndio Maana Hata Transfer Ilifanyika Kama Kwa Kushtukiza Sana Hiyo No. Wameachiwa Madogo KWP na Foyth.

Hawa Madogo Wanahitaji Muda Tu Japo Ndio Changamoto.

Lamela Ni Moja Ya Mchezaji Anaependa Sana Ku-hold Mpira Ni Mchezaji ambaye Afanyi Maamuzi Ya Haraka Lucas Moura Accuracy Ndogo Sana Japo Na Ana Kasi. Ila Wote Hawa Hawa-deserve Kuanza
 
Trippier Ameondoka Kutokana Na Hakukuwa Sawa Kati Yake Na Kocha Ukiachana Na Sababu Za Msimu Uliopita Ni Moja Ya Mchezaji Alikuwa Na Msimu Mbovu Akiwemo Delle.

Ndio Maana Hata Transfer Ilifanyika Kama Kwa Kushtukiza Sana Hiyo No. Wameachiwa Madogo KWP na Foyth.

Hawa Madogo Wanahitaji Muda Tu Japo Ndio Changamoto.

Lamela Ni Moja Ya Mchezaji Anaependa Sana Ku-hold Mpira Ni Mchezaji ambaye Afanyi Maamuzi Ya Haraka Lucas Moura Accuracy Ndogo Sana Japo Na Ana Kasi. Ila Wote Hawa Hawa-deserve Kuanza
Za chini chini zinasema walitibuana nini na Kocha?
 
Ni kipindi kifupi cha mpito ila tanguy Ndombele ni muda tu atapata chemistry ya pale na kuwa mtu hatari sana ni muda tu wa ku-adapt
Kama mshabiki wa ulaya niliumia Sana spurs kufungwa na bayernmunichen ,yaani wazee wanashindaje,nilichoka sana nimemkumbuka MOUSA Dembele aisee
 
[Tottenham Hotspur v Watford Team News]
-
lo celso giovani (hip)
ryan Sessegnon (hamstring)
(Both players have returned to full training)
-
christian eriksen (leg) – suffered a dead leg on international duty and being assessed.
Hugo Lloris - continues to be monitored and assessed.
-
COME ON YOU SPURS!
tottenham.journal-20191018-0001.jpeg
 
FT.
Tottenham hotspurs 1 - 1 Watford

️ dele’s late strike earns us a point against Watford! #COYS #THFC
spursofficial-20191019-0002.jpeg
 
7 Reactions
Reply
Back
Top Bottom