Toto la A town.... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toto la A town....

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Leornado, Jan 2, 2011.

  1. L

    Leornado JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kimya kingi kina mshindo...video kwa udhamini wa.....


    YouTube - "SHUKRANI"-NAKAAYA


    She seems to be very white and nenepa sana au macho yangu??

    NB:She is already taken.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    kunani hii pc yangu haifungui hiyo:embarrassed: picha..
    Ngoja nisubiri wengine.
     
  3. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nice song Nakaaya...umenenepa umependeza!
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,958
    Likes Received: 2,630
    Trophy Points: 280
    mmmh....wakwetu....dada kanenepa huyo......halafu keshachakachua ngozi....hilo chimbo alilokuwepo....c la kitoto
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,798
    Likes Received: 1,187
    Trophy Points: 280
    Mbona aifunguki??wekatena
     
  6. L

    Leornado JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Poleni aisee.. mtoto kapendezaa, kawakaa tunakula kwa macho tu hii chakula ya wakubwa.
    huyu hapa
    YouTube - "SHUKRANI"-NAKAAYA
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    aibu za uchAGUZI ZINGEMWACHA?...ilibidi akimbie kujiepusha na aibu na maneno ya raia wenye hasira.
     
  8. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #8
    Jan 2, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,280
    Likes Received: 580
    Trophy Points: 280
    Preta nini kinaendelea kwenye miguu ya avator yako? Nimeipenda hiyo comment yako...sio kila sehemu wanataka English figures, lol
     
  9. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #9
    Jan 2, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,798
    Likes Received: 1,187
    Trophy Points: 280
    preta nakuomba mimi huku sioni ichakachue hiyo picha uweke nami nione au wivu utakuandama???
     
  10. c

    chelenje JF-Expert Member

    #10
    Jan 2, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wekeni picha na sisi tuone jamani
     
  11. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #11
    Jan 2, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,798
    Likes Received: 1,187
    Trophy Points: 280
    Mwambie nilikuwa na mwambia Kk anitoe akawa anachabo!!!
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,958
    Likes Received: 2,630
    Trophy Points: 280
    hiyo picha iko youtube....mbona inaonekana vizuri tuu.....
     
  13. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #13
    Jan 2, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kanenepa na kaota na kitambi...! CCM utawajua tu...!
     
  14. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 3,147
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    safi sana
     
  15. KIPANYA

    KIPANYA Member

    #15
    Jan 3, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kanenepa na kaota na kitambi...! CCM utawajua tu...!
    Mhafidhina, hicho kitambi chako cha kheri kweli? ila siyo siri nakaaya kapendeza mtu wangu
     
  16. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kuwa mkweli bwana kapendeza nini sasa hapo,
     
  17. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Video kwa udhamii wa rostam azizi au january makamba
     
  18. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #18
    Jan 7, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,835
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    JP nimeipenda hiyo
     
  19. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #19
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,288
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hajapendeza kunenepa,wigi halimpendezi anapendeza mno na nywele fupi..........ana rangi zuri nakaaya hata nje ya make-up kama kajiongezea alompata mshamba kamdanganya?there should be a difference btn mwili wa mwimbaji wa Bongo Flava kama yeye na mwimbaji wa taarab kama Hadija Kopa...........ni hayo.But Big up yourself,nakukubali.
     
  20. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #20
    Jan 7, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,803
    Likes Received: 777
    Trophy Points: 280
     
Loading...