Torn apart

Kongosho

JF-Expert Member
Mar 21, 2011
36,035
1,500
Ha ha ha, na wewe umekuwa Dark City? Mbabu yule anapenda umbea kama nini.


Umeona navyokuchokonoa? Hadi kuupata huu uzi haikuwa kazi ndogo:playball:

lol! unfortunately the video is no longer available therefore it'll be very difficult to answer your question. Msalime Zombie lol!
 
Last edited by a moderator:
  • Thanks
Reactions: BAK

gfsonwin

JF-Expert Member
Apr 12, 2012
18,157
2,000
Namchokonoaje? Sijui hajagindua?
na sjui ni Zombie alikuwazisha sana ukaona usipate kichaa bora uchokonoe humu??
ama kweli mwaka huu Zombie lazima atangaze ndoa wallah!
skupatii picha jinsi watt wake watakavyofurah kuwa na mama kama wewe mweeeh!
 
Top Bottom