Topic za mahusiano na mapenzi zapamba moto hapa JF


Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,920
Likes
96
Points
145
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,920 96 145
wana JF,
nimejaribu kupitia kwa juu juu nikaona kuwa topic zinazohusu ma 'love dove' ndio zenye chart na huchangiwa sana hapa jf kwa sasa (mods nisaidieni takwimu).najiuliza kunani GREAT THINKERS?wamelishwa nini ?mbona mawazo yote ''downstairs''
Nawasilisha.............[this is just the hypothesis]
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,236
Likes
311
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,236 311 180
wana JF,
nimejaribu kupitia kwa juu juu nikaona kuwa topic zinazohusu ma 'love dove' ndio zenye chart na huchangiwa sana hapa jf kwa sasa (mods nisaidieni takwimu).najiuliza kunani GREAT THINKERS?wamelishwa nini ?mbona mawazo yote ''downstairs''
Nawasilisha.............[this is just the hypothesis]
kizazi cha uzinzi
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
523
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 523 280
Winter imeanza kaka!
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,432
Likes
1,464
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,432 1,464 280
Kaka the common bond in all of humanity, the one essential necessity for living a contented life, is love. Love gives one's life meaning. Similarly, giving love makes the life of another meaningful. The highest function ya mapenzi na mahusiano ni kuwa it makes the loved one a unique and irreplaceable being. Ultimately, love creates a meaning, a purpose for the existence of a person
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,087
Likes
377
Points
180
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,087 377 180
ukiona hivyo ujue ndo kipindi chake
 
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,920
Likes
96
Points
145
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,920 96 145
yaani utasikia kinanii changu kidogo,mara changu cheusi sana! na mengi mengineyo,duh yaani ni raha na karaha.
 
M

Miss Pirate

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
307
Likes
2
Points
0
M

Miss Pirate

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
307 2 0
wana JF,
nimejaribu kupitia kwa juu juu nikaona kuwa topic zinazohusu ma 'love dove' ndio zenye chart na huchangiwa sana hapa jf kwa sasa (mods nisaidieni takwimu).najiuliza kunani GREAT THINKERS?wamelishwa nini ?mbona mawazo yote ''downstairs''
Nawasilisha.............[this is just the hypothesis]
Ukitulia downstairs ujue upstairs utakuwa makini.ninavyohisi
 
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,469
Likes
25
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,469 25 145
Si za mapenzi... topic za kitandani....
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
44
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 44 0
wana JF,
nimejaribu kupitia kwa juu juu nikaona kuwa topic zinazohusu ma 'love dove' ndio zenye chart na huchangiwa sana hapa jf kwa sasa (mods nisaidieni takwimu).najiuliza kunani GREAT THINKERS?wamelishwa nini ?mbona mawazo yote ''downstairs''
Nawasilisha.............[this is just the hypothesis]
Ni kwamba Siki hizi hata hata kwenye siasa Uchumi, na kwingineko habari nyingi hazina mshiko.

Bora ku concentrate na mambo ya "uzalishaji" na kuijaza dunia. mambo ya jokes na mambo ya kikubwa

No one is born hating another person because of the color of his skin, or his background, or his religion. People must learn to hate, and if they can learn to hate, they can be taught to love, for love comes more naturally to the human heart than its opposite.-Long Walk to Freedom by Nelson Mandela
Teh Teh teh
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
tuliongea sana siasa wakati wa uchaguzi.......wacha turelax kidogo bana......ahhh
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,741
Likes
2,024
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,741 2,024 280
Siasa hazina mvuto kabisa siku hizi.Labda tuanze kujadili mambo ya maendeleo, na mapenzi ni nguzo muhimu ya maendeleo.
 
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2007
Messages
3,073
Likes
56
Points
135
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2007
3,073 56 135
wana JF,
nimejaribu kupitia kwa juu juu nikaona kuwa topic zinazohusu ma 'love dove' ndio zenye chart na huchangiwa sana hapa jf kwa sasa (mods nisaidieni takwimu).najiuliza kunani GREAT THINKERS?wamelishwa nini ?mbona mawazo yote ''downstairs''
Nawasilisha.............[this is just the hypothesis]
Watu wako tayari kutoa roho za watu wengine ili kuimpress wenzao kimapenzi.
Ufisadi wote unafanywa ili kuimpress wenza na kukata nao mtaa(kula uroda) Fedha sabuni ya roho.
Ustawi wa jamii maana yake nini? Familia- Hakuna Familia isiyoanzia kitandani.
Tukiongelea watu tunaongelea mwanzo wao,maisha yao na mwisho wao. Mwanzo ni kitandani Yakhe!

So far,Ndiyo namna pekee tuijuayo ya kutengeza watu.
Ingekuwa kusalimiana kwa kushikana mikono kunaweza tengeneza mtu! Sijui ingekuwa aibu kushikana mikono na wake zetu barbara?

Ni bora turudi kule kule kwenye asili unachukua ubavu wa mtu mmoja unatengeneza mtu mwingine. Sounds like croning?
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
msimu wa kuzaliana umeanza.
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,465
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,465 280
wana JF,
nimejaribu kupitia kwa juu juu nikaona kuwa topic zinazohusu ma 'love dove' ndio zenye chart na huchangiwa sana hapa jf kwa sasa (mods nisaidieni takwimu).najiuliza kunani GREAT THINKERS?wamelishwa nini ?mbona mawazo yote ''downstairs''
Nawasilisha.............[this is just the hypothesis]
kwa sababu ni sehemu kubwa ya maisha yetu ..
na wengi wanaogopa kuongea na mtu anaye mfahamu..
kwa hiyo wanaleta hapa ile tushirikiane mawazo...
we unadhani kuna mtu mzima mwenye akili timamu ataenda kwa mama yake aulize (example "nini madhara ya tigo"???)
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
wana JF,
nimejaribu kupitia kwa juu juu nikaona kuwa topic zinazohusu ma 'love dove' ndio zenye chart na huchangiwa sana hapa jf kwa sasa (mods nisaidieni takwimu).najiuliza kunani GREAT THINKERS?wamelishwa nini ?mbona mawazo yote ''downstairs''
Nawasilisha.............[this is just the hypothesis]
Wewe hujasoma title ya jukwaa lenyewe sasa si ni la mapenzi na urafiki na kadhalika, sasa unataka watu waongelee nini acha udwanzi unaingia ktk pilau wewe unaleta kalimati utakimbizwa, ila ki ukweli jukwaa hili haliboi kama mengine, hoko ktk siasa kumejaa ushabiki tu ukichangia tofauti unatukanwa hata kama ni ukweli, lakini huku tunajimwaya, unatoa stress zako za usiku mpaka unafurahi , hakuna aliebinafsisha forum kwanini tusijimwage bwana hongereni mods kwa jukwaa hili, yaani nikiwa officn pembeni computer yangu ,ninaforamika na kazi zinasonga mbele unakaa officn hadi saa 11 jioni raha ,mana si raha tu bali raha kwelikweli
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
wana JF,
nimejaribu kupitia kwa juu juu nikaona kuwa topic zinazohusu ma 'love dove' ndio zenye chart na huchangiwa sana hapa jf kwa sasa (mods nisaidieni takwimu).najiuliza kunani GREAT THINKERS?wamelishwa nini ?mbona mawazo yote ''downstairs''
Nawasilisha.............[this is just the hypothesis]
Sometimes common sense ain't common sioni cha kujadili hapa
 
GY

GY

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
133
GY

GY

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2009
1,280 0 133
wana JF,
nimejaribu kupitia kwa juu juu nikaona kuwa topic zinazohusu ma 'love dove' ndio zenye chart na huchangiwa sana hapa jf kwa sasa (mods nisaidieni takwimu).najiuliza kunani GREAT THINKERS?wamelishwa nini ?mbona mawazo yote ''downstairs''
Nawasilisha.............[this is just the hypothesis]
You have now entered Jukwaa la Mapenzi, Mahusiano na Urafiki....hili jukwaa lipo ndani ya Jamii Forum (a home of great thinkers)
Karibu sana upunguze stress za maisha na uyaone maisha katika mwanga bora zaidi. Na ukihisi stress zimepungua, panda juu kwenye siasa halafu zikizidi njoo tena....sisi tupo tu

Humu tunajadili mapenzi, mahusianio na urafiki....so share your great thinking on mapenzi, mahusiano na urafiki...Na juzi tumepata waziri wa mahusiano na urafiki...a.k.a Tyson
 

Forum statistics

Threads 1,237,806
Members 475,675
Posts 29,301,703