Top ten wonderful names from Tanzania

SOLDIER GENIUS

SOLDIER GENIUS

JF-Expert Member
Mar 3, 2015
349
250
Chai Bahati yupo Dodoma
Joseph Mbaya yupo mbeya
 
Low budget plan

Low budget plan

Member
Oct 8, 2014
23
45
1.Magaga Luponya -kinampandaTc2015/18
2.Dihogosa
3.Kande Kantamula- kinampandaTc2013/15
4.mwafilombe-mbeya
5.nakembetwa- singda
6.heho Nyhingo-dom
7.ududu ufudu
8.mkombola- dodoma
9. .........
10.bashite-.....
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Mar 10, 2006
32,933
2,000
EMMANUEL KANTOLILE - SANGU HIGH
 
Bwana Mkubwa9

Bwana Mkubwa9

Member
Oct 15, 2016
59
150
1. Ndugu TAMPERA NGUNAMABWOKO-Mhitimu wa kidato cha sita shule ya sekondari ya wavulana Tabora mwaka 1992.

2. Ndugu GOGOMOKA MISALABA-Mhitimu wa kidato cha sita shule ya sekondari Minaki mwaka 1998.

3. Ndugu ABDALLAH NYUNDO KICHECHE-Mwanafunzi wa kidato cha kwanza shule ya sekondari Minaki mwaka 2002.

4. Ndugu MASANINGA SUMAKU POMBOJOLOWE a.k.a PUMBU-Dereva wa mabasi ya Hood.

5. Koplo RUBYENEKO MUGANYIZI BYOMBARIRWA-Mpishi mkuu wa kikosi cha 34 cha Jeshi (34 KJ), Mbeya.

6. Ndugu TAKOTAKO WA PUMBUJE a.k.a AKANANA-Muuza miwa na maji baridi maarufu pale magomeni makutano ya barabara za Rashid Kawawa na Morogoro.

7. Mheshimiwa NJENGAFIBILI MWAIKUNGILE-Jaji wa mahakama kuu ya Tanzania.

8. Mheshimiwa JOHN POMBE MAGUFULI-Waziri wa Ujenzi Tanzania.

9.Ndugu TUNTUFYE MWAIKIMBA a.k.a KIMBA-Fundi majiko maarufu Railway Gerezani Dar es Salaam.

10. Ndugu BENADETTA TYETYETYE-Mhitimu wa chuo kikuu cha Dar es Salaam, mwaka 2001 fani ya sayansi ya jamii (BA)
===========================
===========================
UPDATES: Mwenye jina no. 8, John Pombe Magufuli, sasa ndiye Rais wa Awamu ya Tano wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania 2015 - 2020
Wapo wasukuma kule kijijini kwetu Tabora maeneo ya Goweko wanaitwa TEKINO,NOKIYA na VODAKOOM.
Yaani hayo ndio yameshakuwa majina yao kabisa!
Wameachana na majina yao waliyopewa na wazazi wao
 
tukulu

tukulu

Member
Jul 29, 2015
72
125
Mzigowapumbu N. Masurupwete voter kijichi ward temeke Dar es Salaam
 
Pweza Boy

Pweza Boy

JF-Expert Member
Dec 30, 2017
612
1,000
chombo mpakani azizi Huyu nilikuanaye JKT 835kj
 
charldzosias

charldzosias

JF-Expert Member
Nov 10, 2013
1,464
2,000
KUMARIGA.... JKT MGULANI...huyooooo
 
srinavas

srinavas

JF-Expert Member
Jun 5, 2011
3,397
2,000
Atashasta Justus Nditiye

- Huyu ni Naibu waziri wa Wizara ya mawasiliano na uchukuzi , Awamu ya Tano. I just like this name. Natamani nijue maana ya atashasta

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Top Bottom