Top Ten Best Paying Banks in Terms of Salary by 2013 in Tanzania

MKATA KIU

JF-Expert Member
Nov 22, 2010
2,350
2,000
Mmh, unaongelea position gani?

Kama ni entrance position kwa graduates, kisasa wanaita bank officer, au branch operation officer nazani CRDB anaongoza kwa kuanza na Net ya lak 6 kwa staff wake plus medical benefit.

Sina uhakika wadau maana sipo kwenye hiyo industry but maduu na washkaj wa bank ndio wengi wanasema hivyo
 

NIGGA

JF-Expert Member
Jan 23, 2013
1,245
1,250
nmb wako juu ya nbc kidogo kwa graduate entrance,stanchart ni kweli wako juu akifuatiwa na stanbic
 

mkeyamasai

JF-Expert Member
Jul 21, 2013
303
225
Mmh, unaongelea position gani?

Kama ni entrance position kwa graduates, kisasa wanaita bank officer, au branch operation officer nazani CRDB anaongoza kwa kuanza na Net ya lak 6 kwa staff wake plus medical benefit.

Sina uhakika wadau maana sipo kwenye hiyo industry but maduu na washkaj wa bank ndio wengi wanasema hivyo

yap crdb wapo juu..bt ni kweli bank officer ni entrace position kwa graduates? co customer care na uteller..naomba nifahamisheni nahitaji kujua kuhusu hili?
 

Pagija

JF-Expert Member
Dec 6, 2013
380
0
Mmh, unaongelea position gani?

Kama ni entrance position kwa graduates, kisasa wanaita bank officer, au branch operation officer nazani CRDB anaongoza kwa kuanza na Net ya lak 6 kwa staff wake plus medical benefit.

Sina uhakika wadau maana sipo kwenye hiyo industry but maduu na washkaj wa bank ndio wengi wanasema hivyo
Mkuu kama CRDB entry point n laki 6 net ni ya kawaida sana.....benki kama mbili ninazozijuwa kwa bahati mbaya hazikuorodheshwa na mtoa mada temporary staff laki sita hadi milioni
 

MKATA KIU

JF-Expert Member
Nov 22, 2010
2,350
2,000
yap crdb wapo juu..bt ni kweli bank officer ni entrace position kwa graduates? co customer care na uteller..naomba nifahamisheni nahitaji kujua kuhusu hili?

Ubavu wangu wa pili ni yupo kwenye teller NMB but wanaitwa bank officer, na siku nyingine anakuwa customer service officer, siku nyingine back officer, siku nyingine kwenye mikopo yaani hana sehem maalum, kitambulisho chake kinamtambulisha kama branch operational officer ( bank officer)

Bank nyingi siku hizi zimeua bank teller, CSO etc na kuajiri wote as Bank officers na branch manager ndio anaamua akuweke wapi leo
 

MKATA KIU

JF-Expert Member
Nov 22, 2010
2,350
2,000
Mkuu kama CRDB entry point n laki 6 net ni ya kawaida sana.....benki kama mbili ninazozijuwa kwa bahati mbaya hazikuorodheshwa na mtoa mada temporary staff laki sita hadi milioni

Tunaomba uzitaje hizo bank ambazo bank officer anaeanza kazi anapata 1m net, unajua 1m net ni sawa na gross ya bei gani ?

Bank hii industry ya Africa hainaga mishahara mikubwa kabisa.. Bank zote zinafanana fanana

Wanaofaidi bank ni watu wa Tressury maana ndio roho ya bank,, na hata Directors, CEO, etc kwenda juu hao ndio wanalipwa pesa za kufa mtu..

But staff wa branch level ni hela za kula tu na kusaidia kununua mboga za familia
 

NIGGA

JF-Expert Member
Jan 23, 2013
1,245
1,250
Mkuu kama CRDB entry point n laki 6 net ni ya kawaida sana.....benki kama mbili ninazozijuwa kwa bahati mbaya hazikuorodheshwa na mtoa mada temporary staff laki sita hadi milioni

azania bank,tpb bank,twiga bancorp
 

Mandla Jr.

JF-Expert Member
Dec 15, 2013
3,100
1,195
Yaani, NMB ni wa mwisho???
Ina maana kazi wanazozifanya haziendani na malipo????? Wateja wote wale
halafu wanalipwa kiduchu......

Kweli Bank zinaua vipaji kwa vijana.
 

usiniguse

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
1,532
2,000
Zote assumption tupu wekeni scale ili tuone ukweli zaidi ya hapo atakuja mtu hapa aseme mmesahau benk ya vikoba inalipa vizuri zaidi ya zote ,2M starting salary
azania bank,tpb bank,twiga bancorp
 

MKATA KIU

JF-Expert Member
Nov 22, 2010
2,350
2,000

badiebey

JF-Expert Member
Nov 29, 2013
5,876
1,500
Mmh, unaongelea position gani?

Kama ni entrance position kwa graduates, kisasa wanaita bank officer, au branch operation officer nazani CRDB anaongoza kwa kuanza na Net ya lak 6 kwa staff wake plus medical benefit.

Sina uhakika wadau maana sipo kwenye hiyo industry but maduu na washkaj wa bank ndio wengi wanasema hivyo

acheni stanchart wawe juu jmn,kuna sm entry positions ukitoka chuo tu TAKE HOME NI 1.3 MILLION PER MONTH..recruitment procedure yao ndef bt surely worth it,pale ht field tu unalipwa laki mbili au zaidi,..upo hapo...ma'manager ndo usisemeee...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom