Top Quotes Of 2007


M

mstahiki

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2007
Messages
310
Likes
3
Points
0
M

mstahiki

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2007
310 3 0
Tunaomba utupe zako pia
------------------------------------------------------------------

Top Quotes Of 2007

Here's the list of 2007 Memorable Quotes -- according to Fred R. Shapiro, the editor of the Yale Book of Quotations.

1. "Don't Tase me, bro." -- Andrew Meyer
2. "I personally believe that U.S. Americans are unable to do so because some people out there in our nation don't have maps and I believe that our education like such as in South Africa and Iraq and everywhere like such as and I believe that they should our education over here in the U.S. should help the U.S. or should help South Africa and should help Iraq and the Asian countries so we will be able to build up our future for us." -- Lauren Upton
3. "In Iran we don't have homosexuals like in your country." -- Mahmoud Ahmadinejad
4. "That's some nappy-headed hos there." -- Don Imus
5. I don't recall." -- Alberto Gonzales
6. "There's only three things he (Rudy Giuliani) mentions in a sentence: a noun and a verb and 9/11." -- Joseph Biden
7. "I'm not going to get into a name-calling match with somebody (Dick Cheney) who has a 9 percent approval rating." -- Harry Reid
8. "(I have) a wide stance when going to the bathroom." -- Larry Craig
9. "I mean, you got the first mainstream African-American who is articulate and bright and clean and a nice-looking guy. I mean, that's a storybook, man." -- Joe Biden
10. "I think as far as the adverse impact on the nation around the world, this administration has been the worst in history." -- Jimmy Carter
 
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2006
Messages
14,357
Likes
8,715
Points
280
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined Jul 31, 2006
14,357 8,715 280
11."Ikiwa tutaruhusu wasichana waliojifungua kurudi mashuleni matiti yao yatakuwa yakichirizika maziwa darasani" --- J.M.Kikwete
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,850
Likes
46,325
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,850 46,325 280
"Wakishindwa hoja hule vioja" by M.M. Mwanakijiji...
 
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2007
Messages
1,087
Likes
26
Points
0
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2007
1,087 26 0
11."Ikiwa tutaruhusu wasichana waliojifungua kurudi mashuleni matiti yao yatakuwa yakichirizika maziwa darasani" --- J.M.Kikwete
Ru for real? au ndo mambo ya wikiendi?
 
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2006
Messages
14,357
Likes
8,715
Points
280
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined Jul 31, 2006
14,357 8,715 280
Nzokanhyilu,
Yes, I'm 4 real...here is another one for you.

12."Kina mama pia endeleeni kuzaa wasichana wazuri kwani katika miaka hii miwili hata kwenye mashindano ya urembo duniani tumetamba." -- Jakaya Kikwete, July 27,2007
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,447
Likes
117,337
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,447 117,337 280
'Mwacheni Mzee wetu astaafu kwa amani'
 
K

Kalamu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2006
Messages
874
Likes
3
Points
0
K

Kalamu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2006
874 3 0
Why is Tanzania a poor country" Honestly, I don't know! (you know who).
Jibu la namna hii linakatisha tamaa; haliamshi hisia za mori katika raia.
 
Kisura

Kisura

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2007
Messages
364
Likes
13
Points
35
Kisura

Kisura

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2007
364 13 35
Hii kali aliitoa George W.

"I heard somebody say, 'Where's (Nelson) Mandela?' Well, Mandela's dead. Because Saddam killed all the Mandelas." --George W. Bush, Washington, D.C., Sept 20, 2007.

You decide...
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,873
Likes
8,027
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,873 8,027 280
"Tanzania imepaa" - Lowassa akizungumza Bungeni

"Tumegawana kasungura" - Lowassa akizungumza na watu wa Mwanza

"Ninakula" - Lowassa alipoulizwa kuhusu vijana waliokwama Ukraine
 
K

Koba

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
6,143
Likes
506
Points
180
K

Koba

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
6,143 506 180
our fellow member John Mnyika naye sasa yupo TVT mnaweza kumwangalia
 
Quemu

Quemu

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2007
Messages
986
Likes
70
Points
145
Quemu

Quemu

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2007
986 70 145
"Kiongozi atakayefanikiwa kuleta maendeleo Tanzania ni yule atakayezifufua sera za Mwl. J.K. Nyerere na kuangalia wapi palikosewa." - Mchambuzi

"Sidhani kama umesoma page kwa page, kwani post ya kwanza tu inasema "mpaka mwezi november" au labda wewe ni dizaini ya kiwavi. Maana viwavi huwa wanakula huku wanakunya, translation ni kuwa unasoma huku unasahau teh teh teh mwendo mdundo." - YNIM
 
Sura-ya-Kwanza

Sura-ya-Kwanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2007
Messages
561
Likes
1
Points
35
Sura-ya-Kwanza

Sura-ya-Kwanza

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2007
561 1 35
Nao wanahudhuria wa JF...

“Naenda kujiunga nao nione” Mwanakijiji na JF kushindana na serikali

Niko huko tayari. nitwapa madongo yao na ole wao waondoe maana watakuwa wameshindwa kazi. unless waendelee kumuenzi Vasco da Gama. Na Maarifa kuhusu JF kushindana na serikali.

“Pumba juu ya pumba” Famously quoted quote by Dua

"Hivi kumbe wewe huwa unafikiriaga hivi pia.Ila unadhani wewe kuwepo hapa JF kunarudisha maendeleo nyunma au mbele.Maanake labda umati unisaidie hapo,sioni fikra zako endelevu hapa.Now i know why we are underdeveloped” ...na mwanahudhuria Ben kuhusu wana JF waliojitoa na kutokuwa na imani na serikali ya JK
 
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
7,385
Likes
1,230
Points
280
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
7,385 1,230 280
(1) "Kelele za mlango hazimnyimi mwenye nyumba usingizi" J. K. I. Kwete akimtetea mbunge Chitalilo aliyegundulika kuwa kughushi vyeti vya elimu yake.


(2) "Wapo wanaonionya kwamba wauza mihadarati watanidhuru...lakini mimi nasema, woga wangu hauko kwa hao, nawaogopa zaidi wale wanaonipiga vita ndani ya chama changu...nawajua ni watu wa namna gani...wanaweza kunidhuru...”

...Marehemu Amina Chifupa kuhusu maadui wake ndani ya CCM
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Dont worry, there will always be noise makers....

Kikwete AKA Vasco Da Gama akimwakikishia Sinclair kuwa hakuna Mtanzania mwenye uwezo wa kutengua mkataba wa Buzwagi na mingine ya Madini..... December 14th 2007.
 
Mwawado

Mwawado

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
998
Likes
36
Points
35
Mwawado

Mwawado

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
998 36 35
"Nafikiri imefika wakati Tuwaombe Rafiki zetu wa Scandinavia,Watufundishe kuandika na Kusoma Mikataba haswa ya MADINI,kwani sie hatuna wataalamu hao" - JK Kikwete May'2007
 
YournameisMINE

YournameisMINE

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2007
Messages
2,251
Likes
0
Points
145
YournameisMINE

YournameisMINE

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2007
2,251 0 145
"a lame duck cadillac duvall goes awol when we needed him the most".......mwananchi mwenye hasira, akimkandamiza black governor wa "taxachussets" baada ya kuwa stranded kwenye snow storm in I-128 for about six hours!!!.
 
John Mnyika

John Mnyika

Verified Member
Joined
Jun 16, 2006
Messages
715
Likes
23
Points
0
Age
38
John Mnyika

John Mnyika

Verified Member
Joined Jun 16, 2006
715 23 0
“Karl Peters aliwafunga kamba babu zetu kwa shanga na vitambaa vya kujifunga viunoni, wakati ule wafalme walikuwa wakitembea nusu uchi au wakijifunga ngozi namagome ya miti. Kuvaa kitambaa na mkewe kuulamba shanga lilikuwa jambo la kuukata kwelikweli. Leo hii viongozi wetu wenyewe wanawafuata akina Karl Peters na kutaja bei yetu hata kabla Peters mwenyewe hajawauliza. Wakiambiwa ni majemadari wa vita ya Rushwa na maendeleo ya wananchi kwa mtindo wa kuvishwa kilemba cha makuti wanavimba vichwa na kuwaona hata mama zao kule udongini ni wajinga.
Tutafika kweli?”

Madela wa Madilu-JF
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
"Kiongozi atakayefanikiwa kuleta maendeleo Tanzania ni yule atakayezifufua sera za Mwl. J.K. Nyerere na kuangalia wapi palikosewa."

Saaafi sana.
 
Mtoto wa Mkulima

Mtoto wa Mkulima

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2007
Messages
688
Likes
23
Points
0
Mtoto wa Mkulima

Mtoto wa Mkulima

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2007
688 23 0
hapa ni kumkoma nyani mchana kweupeeee... and we dare to talk openly- FMES
 
C

Chuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2006
Messages
1,330
Likes
16
Points
0
C

Chuma

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2006
1,330 16 0
mswahili yu wapi Jamani? au ndo kashakamatwa?
 

Forum statistics

Threads 1,236,839
Members 475,301
Posts 29,269,468